This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Office 365 Business bản quyền đến 30/4/2023

tuanthuasac

Búa Đá
em bên quản trị phần mềm của công ty, quản lý tài khoản của 21 account Office 365 Business (dùng bộ Offine và online: Word, Excel, Access, Outlook, Powerpoint, Onedrive); trong đó 1 account được dùng cho 5 thiết bị. Để không cũng phí nên đem lên cho bác nào có nhu cầu. sẽ free cho 2 người đầu tiên comment và inbox trực tiếp facebook messnger tại đây, những người sau sẽ tính phí (100k); add account bản quyền qua teamviewer; cam kết tài khoản Onedrive 1T chưa ai ở Công ty sử dụng. Ai không có nhu cầu bỏ qua nha.
các bác tải về theo phiên bản (mình up sẵn English thôi; còn có các phiên bản Tiếng Việt, Pháp, Trung...)
32bit here
64bit here

Sửa lần cuối:

tuanthuasac

Búa Đá
cho mình hỏi với tài khoảng 365 quản lý sao ta có giống như google suite không vậy tuanthuasac??
mình không có google suite nên không rõ; chỉ biết là sau khi mua xong, bên bán sẽ cho mình 1 accout admin và mình tự tạo ra tên với xxx@domain.onmicrosoft.com; và admin có quyền tạo, xoá user; change pass; gán quyền phần mềm