Hỏi/ Thắc mắc - [Office 2019 - Word] Giúp fix lỗi này với | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc [Office 2019 - Word] Giúp fix lỗi này với

Nguyễn Đức Đông

Rìu Sắt Đôi
Các bạn giúp mình fix lỗi này với, mỗi lần nhập vào textbox là nó hiện lên cái bảng như đã đóng khung có cách nào làm mất đi cái bảng đó không ạ. Xin cám ơn anh em

Nguyễn Đức Đông

Rìu Sắt Đôi

Bạn chuột phải vào cái khung, phía trên có phần Outline, nhấn vào chọn No Outline bạn nhé.
Không phải ý mình là vậy, mà ý mình là làm sao để mất đi cái khung mà nó có cái mũi tên xanh chỉ xuống kia kìa, mỗi lần mình nhập vào textbox bên word là bị còn bên powerpoint và excel nó lại không bị

dungmagt

Búa Gỗ
bạn kích vào đánh chữ xong thoát ra mất khung, nó phải định dạng khung bạn mới texbok được mà

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Khi bạn rà chuột vào và chọn thì nó hiện lên, không SD nữa đưa chuột ra ngoài nhấp một cái vào khoản trắng là nó hết. Thử xem coi.