Hỏi/ Thắc mắc - Office 2007 bị lỗi-không mở được file | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Office 2007 bị lỗi-không mở được file

tuchan

Gà con
Chào các bác,
Ngày hôm qua em vẫn vào mở các file word,excel bình thường.Sáng này đi làm,mở tất cả các file word hay excel đều hiện thị nội dung : error 25004.config.xml not specified : A valid config.xml file must be authored when deploying'(null)'.
Các bác có cách nào khắc phục mà không phải cài lại office không ạ,vì office này em cài lâu lắm rồi,giờ cài lại cũng không thành thạo lắm.

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Mở tất cả file mà lỗi thì do office. Bạn cài lại cho nhanh. Lên mạng tìm bản office 2007 enterprise có key luôn.

wynalyc

Búa Gỗ Đôi
office 2007
Mở tất cả file mà lỗi thì do office. Bạn cài lại cho nhanh. Lên mạng tìm bản office 2007 enterprise có key luôn.
Bây giờ muốn tải thì tìm nguồn ở đâu cho uy tín bây giờ. Xin chỉ giáo

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Chào các bác,
Ngày hôm qua em vẫn vào mở các file word,excel bình thường.Sáng này đi làm,mở tất cả các file word hay excel đều hiện thị nội dung : error 25004.config.xml not specified : A valid config.xml file must be authored when deploying'(null)'.
Các bác có cách nào khắc phục mà không phải cài lại office không ạ,vì office này em cài lâu lắm rồi,giờ cài lại cũng không thành thạo lắm.
thử sử dụng bộ cài chuẩn và repair nhé bạn.

wynalyc

Búa Gỗ Đôi
thử sử dụng bộ cài chuẩn và repair nhé bạn.
Bài viết đã lâu rồi tận tháng 5. Bên trên có bác ndt2605 gợi ý dùng office 2007 enterprise sẽ dễ tìm key hơn. Vấn đề là nguồn uy tín ở đâu thì bác ấy không nói
nên tôi hỏi thêm ấy mà

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Bài viết đã lâu rồi tận tháng 5. Bên trên có bác ndt2605 gợi ý dùng office 2007 enterprise sẽ dễ tìm key hơn. Vấn đề là nguồn uy tín ở đâu thì bác ấy không nói
nên tôi hỏi thêm ấy mà
bạn vào đây : đây hoặc đây để được giúp active nhé, gì chứ 2010-2016 chắc là sẽ có nhiều bác giúp bạn.