This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

O&O Defrag 25 Professional Edition 25.6 và 26.1 - giấy phép miễn phí

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Cám ơn Bạn...Nếu có thêm hướng dẫn chi tiết cách sử dụng Luôn thì wá OK....👌👌👏👏🤝👍

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Bạn quay lại trang số 1 nhá .
Bạn hướng dẫn thêm Phần này dùm Tôi Phân Vân Cái này ==>Phương pháp chống phân mảnh SOLID mới để tối ưu hóa tài nguyên và thân thiện phần cứng tốt nhất cho các ổ đĩa và SSD.(Sưu Tầm).Cám ơn Bạn Rất Nhiều...🤝🤝🤝🤝👍

Sửa lần cuối:

hatcatvodanh

Rìu Sắt
=>Xin Giúp Về Phần Mềm =>O&O Defrag 25 Professional Edition 25.
-Có Bạn Nào Sử Dụng Nhiều =>O&O Defrag 25 Professional Edition 25. Xin hướng dẫn thêm Phần này dùm. Tôi Phân Vân Cái này ==>Phương pháp chống phân mảnh SOLID mới để tối ưu hóa tài nguyên và thân thiện phần cứng tốt nhất cho các ổ đĩa và SSD.(Sưu Tầm)
-Tôi Thấy Ổ SSD Có Báo Bị Phân Mảnh % Có Nên Bấm Vô Chống Phân Mảnh Không Vậy.
-Tôi Chỉ Mới Bấm Để TRIM - Thôi...Cám ơn Các Bạn Rất Nhiều...🤝🤝🤝🤝👍

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi thấy soft này đã có từ lâu trên các bản PE nhưng tôi ít khi dùng tới, nhân hôm nay Like cho bạn thì tôi thấy topic này. Rất tiếc là tôi không có ổ SSD nên không giúp ý kiến cho bạn được, soft này họ giới thiệu dùng cho SSD như video bên dưới :

Mã:
https://www.youtube.com/watch?v=-q2SChRiTQs

Bạn dùng thử xem có hiệu quả hay không? Trước khi muốn làm thay đổi gì thì bạn nên làm một bản backup của Win phòng hờ có sự cố gì bạn nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Key này rất tốt, cảm ơn cháu, bác vừa test trên máy ảo xong, còn key nào cho version mới hơn là 26.1 không cháu?

Key cho ver 26.0 bị báo là invalid vì khi cài xong nó trở thành 26.1, có phải vì lý do này không cháu?

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Cám ơn Bạn Nhiều Lắm...Video Nó có nói Tiếng Anh...Thì Tôi Chỉ Biết Tiếng Em thôi....

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Tôi Dùng Cái Này... IObitSmartDefragPortable.JS8.5.0.299...Thấy Nhanh Mà Cũng thấy Tốt.Bạn Thử Xem....👍👍🤝🤝🤝🤝🤝

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cám ơn Bạn Nhiều Lắm...Video Nó có nói Tiếng Anh...Thì Tôi Chỉ Biết Tiếng Em thôi....
Nhiều video hướng dẫn về thao tác trên máy tính có tiếng Ấn Độ, Spanish .... thì dù không hiểu tiếng nhưng tôi chỉ cần xem thao tác của họ trên máy tính thì tôi cũng hiểu được phần nào bạn à. Tôi thấy từ video đó người ta có cho mình thấy họ có ổ SSD và vẫn sử dụng soft O&O.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi Dùng Cái Này... IObitSmartDefragPortable.JS8.5.0.299...Thấy Nhanh Mà Cũng thấy Tốt.Bạn Thử Xem....👍👍🤝🤝🤝🤝🤝
Nói về các soft từ IObit thì ngày xưa tôi hay dùng các soft của nó, chừng vài năm trở lại đây theo nguồn tin nó tự install nhiều adware nên tôi không thích, cứ thấy cái tên IObit là tôi né tránh ngay. Tôi vì thấy chủ topic có post về O&O và có key update liên tục nên tôi muốn thử cho biết xem hiệu quả thế nào thôi bạn.

hatcatvodanh

Rìu Sắt
👍👍👍Đúng Rồi Bạn Có Điều Hơi Ngắn Wá...Phụ Lòng Của Bạn RồiCó Lỗi Có Lỗi...🤝🤝🤝🤝🤝🤝

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Tôi Dùng Bản Portable...Thấy Tốt Lắm...Nhưng Nó Chống Phân Mãnh Khoảng Trống Thì Không =O&O.
Nên Tôi Dùng Cả 2....🤝🤝🤝🤝🤝

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Key mới sẽ được đăng nối tiếp bài viết này .

O&O Defrag Professional 25.6​

Xin để lại lời nhắn khi đã kích hoạt thành công .