Những Extension hữu ích cho trình duyệt Chrome/Edge | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những Extension hữu ích cho trình duyệt Chrome/Edge

sh123456

Rìu Sắt Đôi
À, cho mình hỏi, cái filter công dụng của nó là gì vậy bạn?
Mã:
Adblocker list (experimental) which allows you to read articles from (supported) sites that implement a paywall.
For some sites it will log you out (or block you to log in); caused by removing cookies or blocking general paywall-scripts.
Theo mình hiểu là nó cho phép mình vượt chặn để xem nội dung ở một số trang web đòi trả phí (các trang khi vào mà xuất hiện popup chặn không cho xem nội dung)

Hamano Kaito

Moderator
adguard mình thấy ko ngon. làm duyệt web chậm quá, bác nào muốn thì mình phát key lifetime
Nếu Dev của Admucher còn phát triển thì thằng Adguard này nằm ở đáy vực thẳm. Adguard này do Dev Nga phát triển cùi mít thấy bà
Tính cả 2 luôn là bản add-on và bản cài đặt. Ko hiểu sau tự nhiên Dev Admucher ko phát triển tiếp nữa, 1 tools block quảng cáo phải nói là huyền thoại luôn

Ghostvn97

Gà con
cám ơn bác

daipotter

Búa Đá
Translate trên web thì em hay dùng Ddict, một phần là của người việt, một phần là vì dùng còn tiện hơn cả google translate (có thể double click, có thể tự động phát âm,...)

vanhoangquy

Búa Đá
có add-on nào hỗ trợ copy nội dung ở những web ngăn không cho copy và ngăn bấm chuột phải ko ạ ?