Hướng dẫn - Nhờ Tư Vấn mua Laptop. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Nhờ Tư Vấn mua Laptop.

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
Bạn nhầm to: Con Ryzen 5 500u làm sao ăn nổi con I9 12 900H và làm sao còn ăn nổi con I9 13900H,nó chỉ nhỉnh hơn 1 chút so với con I7 11300H mà thôi và về cơ bản thì CPU AMD mát hơn mà thôi
Nói thiệt là chả có core i7 11300H nào cả, nói vui thôi. 11300H là core i5 nhé

tvlbk

Búa Gỗ
mua máy dell nhé, chíp đội xanh.
mình mới mua máy cuả asus, máy đội đỏ, và dùng như hạch.
máy trước của mình của dell, đội xanh. mua từ 2011 dùng không hỏng hóc gì !

LUCDOAN

Búa Gỗ
laptop tầm giá này: bền thì không đẹp, đẹp thì không mạnh, mà mạnh........thì không bền
nói toẹt là được này mất kia, cho nên bạn sẵn sàng mất cái gì?
Ông chỉ được cái nói đúng ạ :))))

LUCDOAN

Búa Gỗ
Tâm giá này có thể mua dòng dell precision 5530 có nhiều option về chíp, card rời và màn hình đó ạ. Ráng tí nữa thì dòng precision 5540. Hoặc có thể tham khảo dòng Dell XPS 15. Hai dòng này đảm bảo tính thẩm mỹ và chạy đồ họa.

Song Ngoc

Rìu Bạc
Show details

Cảm ơn tất cả các A/C/E đã vui lòng tư vấn.Mình quyết định thêm tiền tậu
HP Pavilion 15 Laptop, 12th Generation Intel Core i7-1255U Processor, 16 GB RAM, 512 GB SSD, 15.6" Full HD Display

Ba0Dragon

Búa Đá
tìm hp probook 455 g8 cài amd cũng ngon
còn máy mẫu latitude, hay litebook thì mới ko rẻ đâu. mà dòng lati. hình như ko phân phối vn
dòng máy trạm thì càng ko rẻ, mà dòng trạm dành cho dôd họa nặng mới cần. mua thì chỉ máy cũ nhập về, mà đồ điện tử thì ko nói trước hay chắc chắn j đc
m cũng thấy vài e pri. của dell hg cũ nhập về mà ngậm ngùi ra xác máy