Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ hướng dẫn xoá phần mềm không cần thiết của Office 2019 (Publisher, Access,...) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ hướng dẫn xoá phần mềm không cần thiết của Office 2019 (Publisher, Access,...)

lehieu76

Búa Gỗ
Mình tải bản Office 2019 về cài nhưng bản đó tự động cài tất cả các phần mềm trong bộ Office 2019.
Các bác có thể hướng dẫn mình cách xoá bớt 1 số phần mềm đi không ah? Hoặc có bộ cài nào riêng lẻ từng phần mềm không ạ?
Mình cám ơn nhiều :D

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Mình tải bản Office 2019 về cài nhưng bản đó tự động cài tất cả các phần mềm trong bộ Office 2019.
Các bác có thể hướng dẫn mình cách xoá bớt 1 số phần mềm đi không ah? Hoặc có bộ cài nào riêng lẻ từng phần mềm không ạ?
bạn dùng tool c2r là có thể cài hoặc xóa bớt 1 số phần mềm ko dùng, chỉ cần chọn đúng phiên bản và tích vào Word, Excel hay PP...
Link tải : Fshare . Mật khẩu giải nén 0123456789.

mhalex

Búa Gỗ Đôi
tìm key kích hoạt office 2019 vất vả quá, bác nào cho e cái tool Cr@ck nó được không

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn vào đây lấy Link tải trực tiếp từ MS các phần mềm riêng lẻ bạn muốn cài đặt và làm theo 2 bước:
1/ Tải bản Remove Office về và gỡ cài đặt tất cả Office trong máy mà không làm mất bản quyền bạn đang có trên máy.
2/ Cài đặt lại các phần mềm riêng lẻ bạn muốn dùng. Khi đó nếu máy bạn có sẵn bản quyền Office thì nó sẽ tự Active lại.
Chúc bạn thành công.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn vào đây lấy Link tải trực tiếp từ MS các phần mềm riêng lẻ bạn muốn cài đặt và làm theo 2 bước:
1/ Tải bản Remove Office về và gỡ cài đặt tất cả Office trong máy mà không làm mất bản quyền bạn đang có trên máy.
2/ Cài đặt lại các phần mềm riêng lẻ bạn muốn dùng. Khi đó nếu máy bạn có sẵn bản quyền Office thì nó sẽ tự Active lại.
Chúc bạn thành công.

Khi đọc phần trả lời của cháu thì bác không thấy Link đính kèm, nhưng khi quote phần trả lời thì lại thấy cái link như hình dưới đây, 1 là link, 2 là phần trả lời của cháu ở post trên. Cháu làm sao mà cái link nó lúc ẩn, lúc hiện hay vậy cháu?

6141

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Khi đọc phần trả lời của cháu thì bác không thấy Link đính kèm, nhưng khi quote phần trả lời thì lại thấy cái link như hình dưới đây, 1 là link, 2 là phần trả lời của cháu ở post trên. Cháu làm sao mà cái link nó lúc ẩn, lúc hiện hay vậy cháu?

Xem phần đính kèm 6141
Cháu gắn vào chữ không được nên lúc sau thấy lỗi và cháu sửa lại (Copy và Dán luôn Bác à)