Nhờ giúp đỡ về tài khoản ondrive for office 365 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ giúp đỡ về tài khoản ondrive for office 365

locvang1982

Búa Gỗ
Em có tài khoản ondrive của Office 356 cấp cho đơn vị trường học. Mới lưu trữ 10G/5T, mấy ngày nay gặp tình trạng tất cả các forder và file trong ondrive đều có hình móc khóa ở bên (như ảnh). File chỉ đọc ko lưu đc và ko đồng bộ được, Em ko hiều nguyên nhân thế nào? Có bác nào rành xin chỉ em cách khắc phục ạ? Em xin trân thành cảm ơn

hptrungduc

Rìu Sắt
Em có tài khoản ondrive của Office 356 cấp cho đơn vị trường học. Mới lưu trữ 10G/5T, mấy ngày nay gặp tình trạng tất cả các forder và file trong ondrive đều có hình móc khóa ở bên (như ảnh). File chỉ đọc ko lưu đc và ko đồng bộ được, Em ko hiều nguyên nhân thế nào? Có bác nào rành xin chỉ em cách khắc phục ạ? Em xin trân thành cảm ơnXem phần đính kèm 46671
Trong vật lý có đề cập tới hố đen vũ trụ, thứ có thể bẻ cong không gian và thời gian có lẽ máy bạn cũng đang va vào hố đen nào đó nên bị vậy á {big_smile}{big_smile}

duonglinh2

Rìu Bạc
Xem hạn tài khoản vô đâu bác?
vào https://portal.office.com/ trang quản lý tài khoản của ms đăng nhập vô tài khoản của bạn để kiểm tra . vô phần quản trị vào phần sản phẩm của bạn sẽ có ngày tháng sử dụng

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vấn đề của bạn chỉ có Admin 365 cấp tài khoản mới biết lý do cụ thể.
Theo một số thông tin tôi có, hệ onedrive edu đều đang bị tình trạng này, nhưng sẽ sớm được MS xử lý.
Bạn cố gắng tìm về nơi đã cấp phát acc để đọc thông báo nhé.

Trong Le

Rìu Vàng
Em có tài khoản ondrive của Office 356 cấp cho đơn vị trường học. Mới lưu trữ 10G/5T, mấy ngày nay gặp tình trạng tất cả các forder và file trong ondrive đều có hình móc khóa ở bên (như ảnh). File chỉ đọc ko lưu đc và ko đồng bộ được, Em ko hiều nguyên nhân thế nào? Có bác nào rành xin chỉ em cách khắc phục ạ? Em xin trân thành cảm ơnXem phần đính kèm 46671
onedrive bị khóa rồi bạn ơi. tìm cách sao lưu nơi khác đi.

locvang1982

Búa Gỗ
Vấn đề của bạn chỉ có Admin 365 cấp tài khoản mới biết lý do cụ thể.
Theo một số thông tin tôi có, hệ onedrive edu đều đang bị tình trạng này, nhưng sẽ sớm được MS xử lý.
Bạn cố gắng tìm về nơi đã cấp phát acc để đọc thông báo nhé.
Cảm ơn b