Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ các bác hỗ trợ em về cấu hình Wifi ở nhà dùng cân bằng tải Fortinet 6E | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ các bác hỗ trợ em về cấu hình Wifi ở nhà dùng cân bằng tải Fortinet 6E

cloudjumper

Búa Gỗ
Tình hình là nhà em 5 tầng, 2 căn liền nhau chung cửa, đang dùng hệ thống mạng gồm:
Cân bằng tải Fortinet 6E
Switch PoE Planet cho 11 cục wifi Aerohive AP250
Switch cho camera và tivi cũng hãng Planet
Bây h thì em muốn cấu hình lại hệ thống wifi ở nhà, mesh và chia mạng 2.4 và 5Ghz riêng.
Nhưng đội thi công hệ thống này k thể liên lạc được, mọi tk cloud cấu hình em đều ko cấp cho chủ nhà nên em không biết phải làm sao để cấu hình cho đống thiết bị này, bác nào rành vụ này giúp đỡ em với

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Có cách nào để lấy dc những tk cloud cấu hình đó ko bác
reset factory cài lại từ đầu acc mới hết bạn ạ. đập hết xây lại mà