Nhờ cả nhà tư vấn giúp em cách order máy dell alienware trực tiếp từ usa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ cả nhà tư vấn giúp em cách order máy dell alienware trực tiếp từ usa

jack DIM

Búa Đá
Thân chào cả nhà!
Cũng như tiêu đề mong các bác chỉ e cách order máy dell alienware từ usa về việt nam.Em tích góp được 32tr nên có đánh mắt tới dòng dell alienware. Em có tiềm hiểu thì đa phần những store có máy này đều là hàng used hoặc lướt, còn có khi là hàng full box mới nhưng đóng lại seal còn chất lượng thì hên xui, em không có kinh nghiệm mua laptop nên không dám tin tưởng ngoài cửa hàng nên lên đây mong sự trợ giúp từ gia đình mình, em không có người quen bên mỹ nên cũng không nhờ ai được, lại chưa có thẻ ngân hành atm. Rất mong các bác góp ý hoặc chỉ cho em 1 địa chỉ cửa hàng thật uy tín ạ,, Sẵn tiện cho e hỏi là dịch vụ chuyển phát nào uy tín chất lượng không làm hư hỏng hàng hoá vì dịch dã như này thì chắc chắn phải nhờ chuyển phát rồi mà e chưa biết nên chọn ở đâu à, nhất là hàng hoá có giá trị như laptop nên chọn viettel post hay việt nam post ạ.. Em xin chân thành cảm ơn các bác đã đọc đến đây ạ{haha}{beauty}{too_sad}

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
32tr thì kiếm dòng khác thôi bạn ơi, Alienware cũng phải 45tr trở lên.
Bạn có thể tham khảo 2 dòng bên dưới, bản dùng chip AMD

Asus ROG Zephyrus G14/G15
Lenovo Legion 5

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
Dell chuẩn bị bán laptop chơi game tại Việt Nam, nhưng giá thì khá chát đấy
Gia dell.png