This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Nhận xét laptop hp14s

Chào mọi người Mình cần mua laptop phục vụ cho công việc thống kê như Word ,Excel , spss thì mình chọn con này được không? Có bạn nàodùng qua con này cho mình một nhận xét với về pin và hiệu năng:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Với số tiền khoản trên dưới 8 triệu thì máy này cao, về cấu hình của nó so với nhu cầu bạn đưa ra thì chấp nhận được, nhưng tôi sợ bạn sắm chưa lâu thì đã chán vì cạnh mình các bạn khác có lap pro hơn mình và nhu cầu của bạn ngày một nâng cao nên có thể cố gắng thêm để sắm một cái máy có dự phòng nhu cầu tăng lên sau này, giá vào khoản trên dưới 13 triệu là ta có máy cận đời sau này (không có đồ họa nhé).
Công việc thống kê, lưu trữ cũng cần phải có không gian lưu trữ riêng, bạn cần xem lại và đầu tư thêm 1 HDD.
Ý kiến cá nhân tôi qua trải nghiệm thực tế.

Lưu trữ thì mình có ổ di động 1tb rồi nên ko phải lo lắm, còn con này mình chỉ dùng cho các nhu cầu kể trên vì mình đã có máy bàn để chơi game rồi, thank bạn đã góp ý

son38

Búa Gỗ Đôi
Tầm tiền đó b nên nghiên cứu 1 số mã máy như Dell Latitude 5450/7470, HP Probook 450G3,... sẽ ổn hơn. Dư sức đảm bảo nhu cầu của b.

Duc0508

Gà con
Tài khoản bị khóa
bác tham khảo dòng dell latitude xem sao bác nhé