Giveaway - Nhận ngay bản quyền VPN 3 năm miễn phí với TryVPN | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Nhận ngay bản quyền VPN 3 năm miễn phí với TryVPN

ongola

Rìu Bạc
Good share but please beware it is only for TCP 80 Port VPN, all other ports are not through VPN.

vhieuad

Búa Đá
Hiện tại TryVPN đang khuyến mãi 3 năm dùng miễn phí VPN với giá 0đ, nhanh tay nhận ngay miễn phí 3 năm VPN nhé các bạn, các bạn có thể làm theo hướng dẫn sau để nhận khuyến mãi 3 năm vpn miễn phí và hướng dẫn cài đặt.
tính năng: xem tại đây
Bước 1
: Truy cập vào trang No quote và chọn Đăng ký vào gói 3 năm

Bước 2: Nhập thông tin Email của bạn
Bước 3: Truy cập Email và nhận vào link kích hoạt. Vậy là bạn đã nhận được miễn phí 3 năm
Kích hoạt thành công, bạn sẽ được điều hướng trở lại trang của TryVPN,ở đây bạn có thể chọn máy chủ cần VPN và tải về file config VPN. Chúng ta sẽ tiếp tục ở bước 4 nhé.

Bước 4: Bạn tải về và cài đặt Open VPN. Link tải ở đây
Mã:
https://openvpn.net/community-downloads/
và chọn bản cài WINDOWS 7/8/8.1/SERVER 2012R2 INSTALLER (NSIS)

Bước 5
: Sau khi cài đặt thành công, bạn sẽ thấy xuất hiện 1 cái ổ khoá ở dưới thành Taskbar (bên cạnh cái phím tăng giảm âm lượng) , bạn click chuột phải vào đó và chọn Import File .. và chọn File vừa tải về từ TryVPN.

Như vậy là xong, bạn thử kiểm tra lại thử đã và được mạng chưa nhé.

Chúc các bạn thành công.
Copy không ghi nguồn, thua bác chấm chấm

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
THẰNG NÀO KHÔNG NHƯ THẰNG NÀO. XEM ĐI CHO HẾT MÀU THẤT NGHIỆP. CTY MÌNH CÓ KHI NGHỈ HẾT NĂM NAY
Trước coi nhìu jo chán rồi bác, quay đi quay lại cũng nhiu đó à, coi mất công bức xúc lém ???