Chia sẻ  Nhận miễn phí lifetime AI Photo Generator: MagicShot

Santoso

Phát hiện sức mạnh sáng tạo của bạn với AI Photo Generator: MagicShot
Bạn đã bao giờ tưởng tượng về việc biến những ý tưởng trong đầu thành những bức ảnh tuyệt đẹp chỉ trong vài giây? Giờ đây, điều đó hoàn toàn có thể với MagicShot, ứng dụng tạo ảnh AI mạnh mẽ đến từ DevelopingNow, Inc.

Biến từ ngữ thành hình ảnh
Với MagicShot, bạn có thể dễ dàng chuyển đổi văn bản thành hình ảnh chất lượng cao. Chỉ cần nhập mô tả ý tưởng của bạn, chọn phong cách nghệ thuật mong muốn và để ứng dụng thực hiện phần còn lại. Trong vài giây, bạn sẽ có một bộ sưu tập các hình ảnh độc đáo, phản ánh chính xác những gì bạn hình dung.

Nâng tầm hình ảnh hiện có
MagicShot không chỉ là một ứng dụng tạo ảnh AI thông thường. Nó còn cung cấp một bộ công cụ chỉnh sửa ảnh AI tiên tiến, cho phép bạn nâng cấp hình ảnh hiện có một cách dễ dàng. Từ việc loại bỏ nền, tăng độ phân giải, đến tạo ảnh đại diện AI theo phong cách riêng, MagicShot sẽ giúp bạn tạo ra những bức ảnh hoàn hảo.

Khám phá tiềm năng sáng tạo
Cho dù bạn là một nghệ sĩ chuyên nghiệp, một người có niềm đam mê với nhiếp ảnh, hay đơn giản là muốn khám phá khả năng sáng tạo của mình, MagicShot là công cụ hoàn hảo dành cho bạn. Với giao diện thân thiện và các tính năng mạnh mẽ, MagicShot sẽ giúp bạn biến những ý tưởng thành hiện thực một cách dễ dàng và thú vị.

Các tính năng nổi bật:
  • Chuyển đổi văn bản thành hình ảnh chỉ trong vài giây
  • Tạo ảnh đại diện AI độc đáo
  • Loại bỏ nền ảnh dễ dàng
  • Nâng cấp chất lượng ảnh
  • Nhiều công cụ chỉnh sửa ảnh AI tiên tiến khác
----

Hướng dẫn nhận miễn phí

Truy cập:

Để tránh các khoản phí phát sinh vô lý khi mua ( do thay đổi chính sách, do app cập nhật ngày hết hạn ưu đãi trễ,...) thì các bạn nên dùng tài khoản không có liên kết thẻ thanh toán, hoặc 1 tài khoản phụ khác không thêm phương thức thanh toán.
- Chương trình có thể hết ưu đãi mà không thông báo trước, nên xem 0đ mới nhấn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

ankepro

Gà con
Hút người dùng và đùng cái thay đổi chính sách để trừ tiền chăng ? Kiểu trừ này vẫn refund được, chủ yếu là mất thời gian.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Hút người dùng và đùng cái thay đổi chính sách để trừ tiền chăng ? Kiểu trừ này vẫn refund được, chủ yếu là mất thời gian.
sao dạo này mấy app AI hay cho lifetime vậy nhỉ, có âm mưu úp pô gì không ta
Hút người dùng đăng ký để tăng lượng user lên. Dùng số lượng đó đi deal với các nhà đầu tư để có thêm tiền. Chứ chỉ dùng mỗi tiền bán app này còn lâu mới phát triển tiếp được. Với lại lifetime không đồng nghĩa với full tính năng, chất lượng.

ngontaylua

Gà con
Hợp lí thật. Cảm ơn bác đã thông não cho em.

whineydo

Gà con
App lag banh luôn. Cài trên cả ip 14 pro max và ipad m2 pro mà load vừa lâu vừa lỗi (mới đăng kí account thôi chứ chưa generate gì luôn) . Chắc free để thử nghiệm thui chứ chưa use đc mượt đâu

xlerify

Gà con
mấy app này sau 1 tgian nó update bản khác, xóa mất lifetime của mình đó

Oliver Vuong

Gà con
Có sài được đâu! Load cả buổi xong tự tắt apps! Sài Android vậy mà ngon, có mấy apps chạy ầm ầm!!!