Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 98 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

npvictory

Búa Gỗ
Hệ thống kích hoạt từ xa phía máy mình hiện đang gặp sự cố nên mình sẽ hỗ trợ các bạn kích hoạt qua Teamviewer nhé. Mình làm việc trong giờ hành chính nên có thể tranh thủ hỗ trợ các bạn được từ 08h30 đến 04h30 nhé
Nhờ bạn kích hoạt giúp mình với. Teamviewer đã gửi ib bạn nhé!

npvictory

Búa Gỗ
Xem phần đính kèm 35809
Đã kích hoạt xong cho bạn nhé
Cảm ơn bạn. Bạn có thể gửi mình hướng dẫn nào backup key lại chi tiết không? Mình làm như trang 1, nhưng đến lúc recovery lại không sử dụng được.

ThanhLiem1208

Rìu Sắt Đôi
Cảm ơn bạn. Bạn có thể gửi mình hướng dẫn nào backup key lại chi tiết không? Mình làm như trang 1, nhưng đến lúc recovery lại không sử dụng được.
Ở topic này Mod Naroto hướng dẫn các bạn sao lưu lại bản quyền, còn việc từ file sao lưu đó muốn khôi phục lại bản quyền thì lại phải dùng nhiều công cụ hỗ trợ khác. Do vậy ở #1 Mod Naroto đã ghi rõ là khi muốn khôi phục thì các bạn hãy nhắn cho Mod ấy hoặc mình cũng được (tuy nhiên thời gian online của mình thường chỉ trong giờ hành chính thôi nhé)

npvictory

Búa Gỗ
Ở topic này Mod Naroto hướng dẫn các bạn sao lưu lại bản quyền, còn việc từ file sao lưu đó muốn khôi phục lại bản quyền thì lại phải dùng nhiều công cụ hỗ trợ khác. Do vậy ở #1 Mod Naroto đã ghi rõ là khi muốn khôi phục thì các bạn hãy nhắn cho Mod ấy hoặc mình cũng được (tuy nhiên thời gian online của mình thường chỉ trong giờ hành chính thôi nhé)Mình hiểu rồi. Cảm
Ở topic này Mod Naroto hướng dẫn các bạn sao lưu lại bản quyền, còn việc từ file sao lưu đó muốn khôi phục lại bản quyền thì lại phải dùng nhiều công cụ hỗ trợ khác. Do vậy ở #1 Mod Naroto đã ghi rõ là khi muốn khôi phục thì các bạn hãy nhắn cho Mod ấy hoặc mình cũng được (tuy nhiên thời gian online của mình thường chỉ trong giờ hành chính thôi nhé)
Mình hiểu rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé!

Ducfly

Gà con
Bác ơi kích hoạt giúp em với ạ, em nhắn tin cho bác rồi đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.