Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 80 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

votinhk

Gà con
có thể kích hoạt dùm mình không b ơi? cảm ơn nhiều

kht191

Gà con
Mình vừa cài lại máy tính và tiến hành copy file config vào thư mục thì chưa thấy nhận lại bạn quyền. Các bác có biết cách active lại bản quyền phần mềm như thế nào thì chỉ mình với, tks nhiều

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình vừa cài lại máy tính và tiến hành copy file config vào thư mục thì chưa thấy nhận lại bạn quyền. Các bác có biết cách active lại bản quyền phần mềm như thế nào thì chỉ mình với, tks nhiều
Trong topic này mình chưa bao giờ hướng dẫn các bạn phục hồi bản quyền, đặc biệt là việc copy đè lên thư mục config. Các bạn đọc cách này ở đâu thì vào đó hỏi lại thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.