Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 74 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
thank b, mình copy từng dòng nó báo lỗi :D
Ở một diễn biến khác +Cập nhật ngày 04/06/2021
- Từ thư mục đó cũng chính là bản sao lưu thông tin bản quyền cho máy của các bạn, khi cần khôi phục mình cũng dễ dàng kiểm tra khôi phục bản quyền cho các bạn hơn.

nhờ bạn kích hoạt giùm mình, cảm ơn.

THDuc

Gà con
Của bạn đã xong, truy cập vào phần My Account trên phần mềm để tự động cập nhật bản quyền.
Mình thấy có thể Backup lại lisense á. Mình thực hiện như thế nào vậy bạn. Mình backup lại cho chắc

ducanh6988

Búa Gỗ
Bạn này cài win cho ổn định vào rồi hãy nhờ, không ai có nhiều thời gian cả!
Bạn ơi, ví dụ đã active trên 1 máy rồi nhưng sau đó chuyển qua máy mới (hoặc cài lại Win) thì có cách nào tự "chuyển bản quyền" đc ko? (để khỏi mất công các bạn ấy mà).

PS: Các thông tin cần lưu lại theo hướng dẫn ở #1 thì mình lưu rồi.

naroto

Thành viên BQT
Mình thấy có thể Backup lại lisense á. Mình thực hiện như thế nào vậy bạn. Mình backup lại cho chắc
Mọi thứ mình có ghi ở trang 1 cả rồi, bạn chịu khó đọc thôi.
Chú ý thêm ở phần nội quy Cập nhật ngày 04/06/2021 là được.

naroto

Thành viên BQT
Bạn ơi, ví dụ đã active trên 1 máy rồi nhưng sau đó chuyển qua máy mới (hoặc cài lại Win) thì có cách nào tự "chuyển bản quyền" đc ko? (để khỏi mất công các bạn ấy mà).
Với các bạn là không, chỉ có mình và @ThanhLiem1208 được phép làm thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.