Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 66 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hix bạn kích hoạt lại giùm mình nhé, để mình sao lưu bằng folder config
Của bạn đã xong, truy cập vào phần My Account trên phần mềm để tự động cập nhật bản quyền.

Nếu cài không đúng Personal sẽ không nhận bản quyền, đã có nhiều bạn cài nhầm sang Malwarebytes for Teams do chọn type Business khi cài đặt.

Lara Croft

Gà con
Của bạn đã xong, truy cập vào phần My Account trên phần mềm để tự động cập nhật bản quyền.

Nếu cài không đúng Personal sẽ không nhận bản quyền, đã có nhiều bạn cài nhầm sang Malwarebytes for Teams do chọn type Business khi cài đặt.
Đc rồi bạn ơi, cám ơn bạn nhiều nhé

đã cập nhật, cảm ơn bác nhiều!!!

Lara Croft

Gà con
Mình mới lên Win 11 mà lỗi nhiều quá lại phải xuống, giờ phải cài lại Malwarebyte. Mình inbox bạn rồi đó. Bạn giúp mình nhé. Cám ơn bạn nhiều, hix ngại quá.

kht191

Gà con
Mình vừa inbox bạn @naroto . Khi nào rảnh bạn hỗ trợ mình với vì những máy đó mình sử dụng làm máy chủ, cảm ơn bạn nhiều

Lara Croft

Gà con
Bạn @naroto khôi phục bản quyền giúp mình được ko ạ? Cám ơn bạn!

naroto

Thành viên BQT
Bạn @naroto giúp mình kích hoạt nhé, mình đã gửi inbox, cảm ơn bạn!

naroto

Thành viên BQT
Bạn @naroto mình đã gửi inbox bạn kiểm tra giúp mình với. Mình cảm ơn nhiều
Trường hợp của bạn mình đã trả lời ở phần bình luận phía trên #1310.
Quan điểm riêng của mình là chỉ hỗ trợ cho cá nhân, máy tính cá nhân(ngoại trừ cả máy cá nhân nhưng làm dịch vụ, kinh doanh..), cho dù là ở bên Windows/Office/Malwarebytes hay các sản phẩm khác.
Bạn yêu cầu giúp đỡ với số lượng nhiều máy, lại không phải là máy cá nhân, mình xét thấy các điểm trên không phù hợp nên mình đã từ chối hỗ trợ bạn. Mong bạn thông cảm!

naroto

Thành viên BQT
Mình đã inbox gửi bạn @naroto, giúp mình nhé. Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.