Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 54 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chuoi

Búa Gỗ
Bạn cho mình xin đường dẫn file backup được không? trước bạn giúp mình sao lưu mà giờ mình backup không được. Hoặc bạn có thể kích hoạt lại giúp mình được không? mình cảm ơn :D

ThanhLiem1208

Rìu Sắt Đôi
Bạn cho mình xin đường dẫn file backup được không? trước bạn giúp mình sao lưu mà giờ mình backup không được. Hoặc bạn có thể kích hoạt lại giúp mình được không? mình cảm ơn :D
Bạn mới cài lại hay cài lại lâu rồi. Nếu mới cài lại thì bạn gửi file sao lưu vào trò chuyện mình giúp nhé

ThanhLiem1208

Rìu Sắt Đôi
Đã kích hoạt lại giúp bạn bằng key khác do key kia bạn cài lại win mà ko gửi file sao lưu sớm nên đã bị mất lượt. Bạn hãy thực hiện sao lưu lại key mới này theo hướng dẫn tại #1 và nhớ đọc kỹ lại hướng dẫn nhé.

Ducfly

Gà con
bạn ơi có onl không, mình cài lại máy còn file backup đây mà kh còn dùng được kh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.