Chia sẻ - Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer | Page 101 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận kích hoạt Malwarebytes Premium Windows/Mac qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
của em lại bị văng key ạ, nhờ bác kích hoạt lại, thanks Pác
Hãy chuyển sang PM khác vì chúng ta đã đến giới hạn của sự miễn phí rồi. Ngược lại hãy ủng hộ cho hãng nếu bạn yêu thích phần mềm Malwarebytes bằng cách bấm vào đây.

naroto

Thành viên BQT
vậy là hết kích hoạt đc MB rồi hả bạn :D
Kích được, key có sẳn, nhưng hãng bằng cách nào đó vẫn kiểm tra và làm cho máy chúng ta mất bản quyền. Đầu năm 2022 đến giờ bị nhiều lắm, bạn lướt topic sẽ thấy. Mình lại không thích chơi trò mèo vờn chuột thế này. Cái nào xài được phải ổn định mới làm cho anh em xài.

tsk20010

Gà con
máy em trước có lưu file backup key kích hoạt của malwarebytes, giờ bị hư win phải cài lại trường hợp của em có khôi phục lại key được không bác, key vẫn sài bình thường hơn 1 năm không bị văng , nếu được bác giúp em với

naroto

Thành viên BQT
máy em trước có lưu file backup key kích hoạt của malwarebytes, giờ bị hư win phải cài lại trường hợp của em có khôi phục lại key được không bác, key vẫn sài bình thường hơn 1 năm không bị văng , nếu được bác giúp em với
Được bạn nhé! Bạn inbox cho mình file sao lưu vào trò chuyện.

khoahoang9

Búa Gỗ
Kích được, key có sẳn, nhưng hãng bằng cách nào đó vẫn kiểm tra và làm cho máy chúng ta mất bản quyền. Đầu năm 2022 đến giờ bị nhiều lắm, bạn lướt topic sẽ thấy. Mình lại không thích chơi trò mèo vờn chuột thế này. Cái nào xài được phải ổn định mới làm cho anh em xài.
Dù vào hơi muộn nhưng like cho bác một cái vì chia sẻ rất có tâm. Thanks bác

NguyenQHoa

Búa Gỗ
Phải nói là con hàng này là con hàng có lẽ là duy nhất chưa thấy ai pa.tch được nó, có hướng dẫn kích lên cả trăm năm nhưng sau 1 thời gian để update nó vẫn quay về trial được, chịu thật

tuanpx

Búa Gỗ
Cho mình hỏi chút, vậy là key trước đây bạn kích hoạt cho mình, giờ k thể gia hạn được nữa à b

ZoloZolo

Gà con
ủa hết kích đc rồi à bác :))) thôi mua tạm con 2 năm tiếp vậy.
trước vẫn xài trả phí, năm gần nhất thì xài hàng free của bác, cám ơn bác đã hỗ trợ mọi người trong thời gian vừa qua.
p/s: ae nào hay có giao dịch online thì nên xài phần mềm này, chống các loại sâu ăn cắp mật khẩu, cookies khá tốt.

naroto

Thành viên BQT
ủa hết kích đc rồi à bác :))) thôi mua tạm con 2 năm tiếp vậy.
trước vẫn xài trả phí, năm gần nhất thì xài hàng free của bác, cám ơn bác đã hỗ trợ mọi người trong thời gian vừa qua.
p/s: ae nào hay có giao dịch online thì nên xài phần mềm này, chống các loại sâu ăn cắp mật khẩu, cookies khá tốt.
Kích được nhưng đối tác bảo tạm ngưng để đủ doanh số rồi hãy mở lại.

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
làm ơn kích hoạt giúp mình 1 máy mới với
Nay năm mới, tiện tay giúp một slot, xin phép admin ạ. Bạn nhắn tin riêng cho mình.

Đã kích hoạt và sao lưu. Mà chắc vài hôm nữa là sẽ văng, mọi người nên hướng đến AV ổn định hơn hoặc mua bản quyền chính hãng.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.