Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 303 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

finng

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Hic, mình mò thay được key rồi, bác giúp mình phát với
Window 10Pro. US
slmgr.vbs -ipk -4M49G
Step 2:
6263261
1819636
2965083
6081060
7632532
2195493
8996604
4080775
6232246
Thanks bác nhiều!
Confirmation ID (CID):

khanhbang09

Búa Gỗ
Nhờ mọi người giúp mình đã kích hoạt được Win 10 pro. Xin hỏi có cách nào tạo bản quyền kỹ thuật số để lần sau cài win khỏi phải xin lại ! Thanhks!

finng

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Nhờ mọi người giúp mình đã kích hoạt được Win 10 pro. Xin hỏi có cách nào tạo bản quyền kỹ thuật số để lần sau cài win khỏi phải xin lại ! Thanhks!
Bạn nhớ backup cẩn thận bằng phần mềm MsBackup link download ở đây : link, khi cài lại windows chỉ cần restore là có bản quyền win + Office không cần đi xin key và step3 (cid) . (Lưu ý nếu khi backup gặp bước kiểm tra key, nếu nhớ key thì điền lại key mà mình đã active, nếu không nhớ mà có ký tự XXXXX thì hãy xóa hết ký tự XXX và ký tự gạch ngang đó là lưu được

finng

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Bạn nhớ backup cẩn thận bằng phần mềm MsBackup link download ở đây : link, khi cài lại windows chỉ cần restore là có bản quyền win + Office không cần đi xin key và step3 (cid) . (Lưu ý nếu khi backup gặp bước kiểm tra key, nếu nhớ key thì điền lại key mà mình đã active, nếu không nhớ mà có ký tự XXXXX thì hãy xóa hết ký tự XXX và ký tự gạch ngang đó là lưu được
Nếu bạn có giấy phép kỹ thuật số của Windows 10, thì không cần sao lưu.

finng

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
như này là sao bạn nhỉ
Key: -6Q9PB
0xC004C020 - The activation server determined that the Multiple Activation Key has exceeded the limit of activations
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
Áp dụng khóa này

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Sau làm thế nào nữa để activate by phone được hả bạn, mình chưa biết cách
Bạn dùng phần mềm MsAct link down ở đây : MsAct
Sau đó bạn chạy nó lên mở run Administrator
Điền key vào và xem thông báo ở dưới, nếu nó báo ....by phone !!! thì bạn lấy dòng mã IID rồi đưa lên đây mọi người giúp lấy CID step3 cho.
Lấy CID step3 xong thì gõ vào rồi bấm Apply là đc

Sau khi active xong thì backup lại, sau cài win ko phải đi xin key cho cái máy đó:
xem ở post này : Lưu ý backup

huyha2z

Búa Gỗ
Bạn dùng phần mềm MsAct link down ở đây : MsAct
Sau đó bạn chạy nó lên mở run Administrator
Điền key vào và xem thông báo ở dưới, nếu nó báo ....by phone !!! thì bạn lấy dòng mã IID rồi đưa lên đây mọi người giúp lấy CID step3 cho.
Lấy CID step3 xong thì gõ vào rồi bấm Apply là đc

Sau khi active xong thì backup lại, sau cài win ko phải đi xin key cho cái máy đó:
xem ở post này : Lưu ý backup
link die rồi bạn ơi

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
bạn ơi có phải ID của mình đây k
00424-80200-00960-AAOEM
bạn giúp nhé
Dán hết vào cmd(admin) rồi đăng nội dung file text lên bạn nhé
Mã:
cscript //nologo slmgr.vbs /upk
cscript //nologo slmgr.vbs /ckms
sc config wuauserv start=auto
net start wuauserv
cscript //nologo slmgr.vbs /ipk 93MGM-NTFKD-6BK63-R6FYR-6Q9PB
cscript //nologo slmgr.vbs /ato | findstr /c:"activation" /c:"successful" /c:"exceeded" /c:"blocked"
cscript //nologo slmgr.vbs /dti > step2.txt
start step2.txt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.