Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 90 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Được rồi đó bạn.
em đang mày mò vụ like với cmt để thấy phần ảnh kèm theo chức năng chỉ người post hỏi với người trả lời thấy nội dung thôi. mà mò mãi chẳng ra.
Bro có rảnh thì làm giúp em cái video cho em xem với. em cảm ơn. với phần mà cái nào có sai sót thì ae nhắc em với. chứ bên fb hội active hỗ trợ gì đấy block em rồi. em buồn quá vào đây góp sức cùng các bác

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
em đang mày mò vụ like với cmt để thấy phần ảnh kèm theo chức năng chỉ người post hỏi với người trả lời thấy nội dung thôi. mà mò mãi chẳng ra.
Bro có rảnh thì làm giúp em cái video cho em xem với. em cảm ơn. với phần mà cái nào có sai sót thì ae nhắc em với. chứ bên fb hội active hỗ trợ gì đấy block em rồi. em buồn quá vào đây góp sức cùng các bác
[CLUB]
[/CLUB] mò hoài thì cũng ra .... thôi

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn có khả năng,có lòng nhiệt tình và có thời gian rảnh thì thiếu gì sân chơi chứ!
Tôi đang rảnh,bạn có những gì muốn biết về các tính năng ấy thì pm inbox tôi hướng dẫn giúp nhá:oops:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
To: hoabattu1287
Em đã thay KEY:
W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM

Step 2:
0276072
8154666
5115805
8664646
4521892
8120152
3988352
2159675
0184644

Em cảm ơn ạ!
Sorry tôi gửi văn bản ẩn nhầm người,bạn làm như tôi dặn bên trong nhé!

Văn bản ẩn cho người dùng: metallicep

tranduyquang

Rìu Sắt
Win10 Enterprise có kích hoạt được không chủ pic?

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Tôi đã dặn ko post key lên rôi mà!CID của bạn đây, sửa bài xóa key đi nhé!
Không có trích dẫn
Nhiều thành viên em nhắc nhở mà họ không quan tâm anh à, có CID là họ lặn mất bỏ lại bài đăng nằm đó nhìn mà tức.
Phải chi @Cloud cấp quyền edit bài cho chủ Topic hay một số thành viên nhỉ!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Nhiều thành viên em nhắc nhở mà họ không quan tâm anh à, có CID là họ lặn mất bỏ lại bài đăng nằm đó nhìn mà tức.
Đó là tình trạng phổ biến đó em,anh làm nghề nên biết rõ lắm!
Đọc 1 câu,nếu ngắt bởi dấu phảy thì nhớ vế trước quên vế sau và ngược lại.
Chắc lần sau post lên là"đã có CID,edit post xóa key rồi tôi gửi CID lên cho"{EMO_036}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.