Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 281 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Office Pro Plus 2019 Retail Phone
Nguồn: nhóm trợ giúp Share key.
P/S cũng ngại kéo về đây nhưng thấy xuất hiện ở CN nên vội post anh em ai nhanh tay thì kịp.
No quote

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Chắc anh em ở đó cũng xác định chia sẻ thoải mái nên share kiểu ấy.
Èo,thấy nhiều người kích like vào các post Office 2013 R mà check từ nãy giờ ko key nào sống mới ghê chứ.
Checked 18h30 PM 23/3/2019 Office Pro Plus 2013 Retail Phone,nên dùng MSAct để nhập key tránh lỗi file cài giữa MSDN và Retail.Like và trả lời rồi F5 để xem key.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em dùng MSActBackUp_Portable_v1.2.3 back up lại key office 2019 thì phát hiện bị như ảnh?

Em dùng Dim++ thì chỉ thấy mỗi Window. chẳng thể thấy office đâu cả?

Bác nào rảnh back up lại office được thì em gửi teamview qua inbox với. Em cảm ơn!Xem phần đính kèm 3086

Cháu xoá key theo hướng dẫn của Bác @thuwowngr trước, sau đó cháu làm lại backup, đến key VL đó thì cháu xoá hết tất cả những dấu X trước nó, chỉ để lại thế này thôi: " -684XQ " , lưu ý dấu gạch nối trước nó nhe. Làm xong chọn Refresh nó sẽ hiện thêm tên của bản Office. Sau khi refresh thì Bác hay làm Save Activation một lần nữa cho chắc ăn.

Còn bên DISM++, khi backup, cháu thấy chỉ có Win nhưng thật ra nó có kèm luôn Office trong đó, sau khi cháu làm thành công với MsActBackup rồi thì cháu nên chạy lại cái DISM++ lần nữa cho chắc ăn, ở trong folder ActiveBackup của DISM, cháu bỏ bớt các folder đã kích hoạt, chỉ giữ lại phần nào tốt nhất, mới nhất thôi.

Nếu cháu có dùng cái MsAct Plus để điền key và lấy IID thì cháu chỉ cần click vào hình cái chìa khoá hay là ký hiệu màu đỏ bên trên tay phải, nó sẽ hiện ra đầy đủ chi tiết các bản cháu hiện đang có trong máy.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Cháu xoá key theo hướng dẫn của Bác @thuwowngr trước, sau đó cháu làm lại backup, đến key VL đó thì cháu xoá hết tất cả những dấu X trước nó, chỉ để lại thế này thôi: " -684XQ " , lưu ý dấu gạch nối trước nó nhe. Làm xong chọn Refresh nó sẽ hiện thêm tên của bản Office. Sau khi refresh thì Bác hay làm Save Activation một lần nữa cho chắc ăn.

Còn bên DISM++, khi backup, cháu thấy chỉ có Win nhưng thật ra nó có kèm luôn Office trong đó, sau khi cháu làm thành công với MsActBackup rồi thì cháu nên chạy lại cái DISM++ lần nữa cho chắc ăn, ở trong folder ActiveBackup của DISM, cháu bỏ bớt các folder đã kích hoạt, chỉ giữ lại phần nào tốt nhất, mới nhất thôi.

Nếu cháu có dùng cái MsAct Plus để điền key và lấy IID thì cháu chỉ cần click vào hình cái chìa khoá hay là ký hiệu màu đỏ bên trên tay phải, nó sẽ hiện ra đầy đủ chi tiết các bản cháu hiện đang có trong máy.
Thánks bác nhiều lắm. Rất chi tiết để nào cháu mở máy con kia thì cháu thử luôn.

Chắc qua kỳ này cháu sẽ làm 1 bài chi tiết vụ active đầy đủ. hihi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thánks bác nhiều lắm. Rất chi tiết để nào cháu mở máy con kia thì cháu thử luôn.

Chắc qua kỳ này cháu sẽ làm 1 bài chi tiết vụ active đầy đủ. hihi

Cháu xem thêm bài viết của Bác @thuwowngr để biết thêm cách backup riêng lẽ từng bản Win hay Office với tools MsAct Plus, vào topic Tự kích hoạt Windows/Office với key Retail, tìm đến chữ MsAct Plus là thấy link nha cháu.

thieudkh

Gà con
Xin các bác active giùm. Thanks.
Office 2016 ProPlus MAK Phone :
4158242-7612210-6483404-4251232-6932845-0754213-5738412-6017693-7664645

lkjip

Gà con
..

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bác đang load về bản 2016 từ link của bạn NGHEO, có phải cháu load bản 2016 Proplus Retail không?
Nếu bác muốn cài đặt online bản retail mới nhất từ MS thi bác vào đây: https://setup.office.com/
Bác nhập 1 trong 2 key em post ở #5603, đăng nhập account MS của bác,tải file Setup về chạy là chuẩn nhất đấy bác ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
dạ đúng bác ạ :)
Khi Bác click vào link thì diễn đàn sang trang chuyển hướng và rồi nó tự load file ProplusRetail.img về máy luôn, chứ không có show cái website cho mình thấy, có phải bên cháu cũng giống vậy không? Từ file trực tiếp rồi cài mà sao nó có cái Avast, để Bác cài bên đây xem sao nha.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Office Pro Plus 2019 MSDN Retail Phone

Nếu bác muốn cài đặt online bản retail mới nhất từ MS thi bác vào đây: https://setup.office.com/
Bác nhập 1 trong 2 key em post ở #5603, đăng nhập account MS của bác,tải file Setup về chạy là chuẩn nhất đấy bác ạ.

À không phải vì hôm qua cháu ấy nói có 1 chút vấn đề khi cài với link đó nên tôi muốn xem lại thế nào thôi bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
lâu quá rồi quay về với bản xưa , nhỏ với nhẹ chủ yếu để mở các file docx , lâu nay đú đởn lên các ver cao nặng máy mà có bao giờ dùng hết tính nag8 của nó đâu :D

leduykha

Búa Gỗ Đôi
Chắc anh em ở đó cũng xác định chia sẻ thoải mái nên share kiểu ấy.
Èo,thấy nhiều người kích like vào các post Office 2013 R mà check từ nãy giờ ko key nào sống mới ghê chứ.
Checked 18h30 PM 23/3/2019 Office Pro Plus 2013 Retail Phone,nên dùng MSAct để nhập key tránh lỗi file cài giữa MSDN và Retail.Like và trả lời rồi F5 để xem key.
No quote
thanks bác!

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
lâu quá rồi quay về với bản xưa , nhỏ với nhẹ chủ yếu để mở các file docx , lâu nay đú đởn lên các ver cao nặng máy mà có bao giờ dùng hết tính nag8 của nó đâu :D
Nhiều khi nói vậy thôi chứ mình nghĩ có những tính năng ưu việt hơn mình dùng mãi rồi mà không cảm nhận được sự ưu việt. Khi gặp tình huống mới phát hiện ra.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
hhhhhhiiiii nhập key của bạn share nó tự tải về cái bản @@@@ chết weo tìm key bị cực rồi :p
3088

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.