Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 270 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình như có bạn chỉ biết vào post key thôi chứ không nhìn là key này đã được post hay chưa đó bạn @haibmh, tôi nghĩ là bạn ấy đang ở khác topic với bạn vào lúc đó, nhưng khi check lại thì bạn ấy vẫn có mặt trên cùng topic với bạn. Có thể người ta lấy key từ nguồn khác nhưng ý tôi muốn nói là trong cùng topic mà không nhìn ngó gì cả, mà sao lại đem sang topic khác mà post, sao không post luôn trong topic này thì mới đúng là không để ý. Tôi cứ nghĩ là có nhiều key khác nhau, nhiều người post thì có lợi cho thành viên và tôi chẳng hề tiếc công mà Like cho họ, tiếc rằng họ post cái đã có rồi.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Hình như có bạn chỉ biết vào post key thôi chứ không nhìn là key này đã được post hay chưa đó bạn @haibmh, tôi nghĩ là bạn ấy đang ở khác topic với bạn vào lúc đó, nhưng khi check lại thì bạn ấy vẫn có mặt trên cùng topic với bạn. Có thể người ta lấy key từ nguồn khác nhưng ý tôi muốn nói là trong cùng topic mà không nhìn ngó gì cả, mà sao lại đem sang topic khác mà post, sao không post luôn trong topic này thì mới đúng là không để ý. Tôi cứ nghĩ là có nhiều key khác nhau, nhiều người post thì có lợi cho thành viên và tôi chẳng hề tiếc công mà Like cho họ, tiếc rằng họ post cái đã có rồi.
Vâng bác,vì thế nhiều forums có luật share key.Các Mod luôn checked key mem post,trùng thì post sau họ xóa,key blocked post họ nhắc nhở,tiếp tục spam họ ban ngay.
Cái lô key em post tối qua em tìm thấy từ tháng 2 trên 1 blog,nhưng thấy post ở 1 forums CN nên lập tức share hết luôn,mấy mem ở đây cũng là thành viên forums CN bác ạ.

chaibia

Búa Gỗ
bạn ơi kích hoạt giúp mình office 2010 pro VL với:
000963
222114
487006
306874
176423
885093
070941
470132
301741

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Anh không phải là kho mà là tổng kho key, key nhiều đến mức có thể đè chết người. Mà anh show thế này thì sắp tới lại có thêm nhiều thành viên bên chỗ chị na sang diễn đàn mình.
Hihi, đấy là keys ở trong files anh còn chưa ad vào VAMT đó em ạ.Thi thoảng lôi ra refresh lại xem cái thì tăng cái thì giảm, thi thoảng có cái vọt lên mấy chục hay hàng trăm ngàn lượt online nhìn vui mắt lắm.Mà tình hình box thế này anh nhất định ko share key mới ra đâu,kẻo chạy lòng vòng rồi quay về chính topic này do mem khác post {shoot1}

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Hihi, đấy là keys ở trong files anh còn chưa ad vào VAMT đó em ạ.Thi thoảng lôi ra refresh lại xem cái thì tăng cái thì giảm, thi thoảng có cái vọt lên mấy chục hay hàng trăm ngàn lượt online nhìn vui mắt lắm.Mà tình hình box thế này anh nhất định ko share key mới ra đâu,kẻo chạy lòng vòng rồi quay về chính topic này do mem khác post {shoot1}
Văn bản ẩn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
mình không kích hoạt online được ạ, bạn giúp mình gọi lại nhé
Office 2010
004522
518676
636982
042634
174250
778231
850960
740242
354532
Mình cảm ơn ạ
Là do bạn ko biết cách kích hoạt thôi.Bật 1 ứng dụng office lên,chọn change product key,nhập key vào,nhìn xuống thanh bar sẽ xuất hiện 1 icon kích hoạt của office 2010,bật nó lên nhấn ok thì kích hoạt online.Bó tay,bản quyền cũng chả biết dùng.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Share cho em với anh :D
P/S: forum CN là forum nào thế anh?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Share cho em với anh :D
P/S: forum CN là forum nào thế anh?
Cũng hầu hết là anh em VN sang sinh hoạt và share key để CN dùng mới lạ chứ.Em xem có hứng thì sang,anh chỉ biết chứ ko đăng kí làm mem,và có chơi với vài mem người CN bên đó khi tham gia forums Nga.
Văn bản ẩn cho người dùng: ovinguyen

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Cũng hầu hết là anh em VN sang sinh hoạt và share key để CN dùng mới lạ chứ.Em xem có hứng thì sang,anh chỉ biết chứ ko đăng kí làm mem,và có chơi với vài mem người CN bên đó khi tham gia forums Nga.
No quote
Dạ, để em xem, tại không hiểu tiếng bông lắm nên chắc cũng khó sinh hoạt bên đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.