Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 236 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lamphukhanh

Gà con
Giúp mình với các bạn ơi, Office 2016 Pro Plus
Key: 23N8Q-PQM86-PMHQF-WMT7T-683MB
IID:
2105623
4895086
4680381
7941145
7335840
7357531
8604433
4325475
5481286
Cảm ơn các bạn rất nhiều.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thêm một key
Office 2013 Home&Business Retail Online activation
No quote
Mình thử cài theo thứ tự: Office 2010-2013-2016-2019 thì phát hiện ra rằng một số File cũ nếu cài chỉ một bản mở gặp lỗi. Cài tất thì không bị nữa.

vivaldiibm

Búa Đá Đôi
Mình thử cài theo thứ tự: Office 2010-2013-2016-2019 thì phát hiện ra rằng một số File cũ nếu cài chỉ một bản mở gặp lỗi. Cài tất thì không bị nữa.
làm cách nào mà bạn có thể cài tất cả các bản cùng lúc được vậy? Mình nghĩ là khi cài bản mới hơn vào thì nó sẽ tự động gỡ bản cũ ra chứ.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đối với Windows 10 thì không phân biệt key Retail hay VL thì không sao khi Getweb báo key blocked thì có thể hỗ trợ key khác thoải mái miễn còn sống thui.
Còn Office khi post đầy đủ key sẽ tiện hơn cho người hỗ trợ biết người nhờ hỗ trợ sử dụng bản nào, khỏi mất công nhắn hỏi lại" bạn sử dụng bản Retail hay VL "... khi key Blocked.
Windows Key Retail vẫn tốt hơn VL nhiều thứ nếu chỉ cá nhân dùng.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
làm cách nào mà bạn có thể cài tất cả các bản cùng lúc được vậy? Mình nghĩ là khi cài bản mới hơn vào thì nó sẽ tự động gỡ bản cũ ra chứ.

nếu may mắn thì nó chạy song song 2 cái không lỗi.

Còn nếu không được may mắn thì sẽ xảy ra hiện tượng bạn nhấp vào icon word 2010 nhưng nó sẽ chạy bản office sau cùng bạn cài.

Ví dụ bạn cài word 2010 sau đó cài 2019 vào sẽ có hiện tượng này. Thậm chí bạn không thể nào mò vào đc thư mục của bạn office 2019 trong ổ hệ điều hành.

Mỗi phiên bản mỗi khác đừng cố cài quá nhiều vào máy.

Nếu có cài hãy luôn luôn chắc chắn là cài n bộ office ấy ở những thư mục khác nhau.

Và hãy thật chắc chắn với nhu cầu của mình để cài.

Bản mới nhất chưa chắc đã tốt. :D vì nhiều khi chức năng nó đc sắp xếp lại 1 cách hoàn toàn khác biệt với bản cũ.

Trên mạng cũng sẽ có nhiều hướng đẫn bạn làm nhưng mình chắc chắn vs bản office mới nhất thì chưa chắc bạn đã seach ra thứ mình cần. :D

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
nếu may mắn thì nó chạy song song 2 cái không lỗi.

Còn nếu không được may mắn thì sẽ xảy ra hiện tượng bạn nhấp vào icon word 2010 nhưng nó sẽ chạy bản office sau cùng bạn cài.

Ví dụ bạn cài word 2010 sau đó cài 2019 vào sẽ có hiện tượng này. Thậm chí bạn không thể nào mò vào đc thư mục của bạn office 2019 trong ổ hệ điều hành.

Mỗi phiên bản mỗi khác đừng cố cài quá nhiều vào máy.

Nếu có cài hãy luôn luôn chắc chắn là cài n bộ office ấy ở những thư mục khác nhau.

Và hãy thật chắc chắn với nhu cầu của mình để cài.

Bản mới nhất chưa chắc đã tốt. :D vì nhiều khi chức năng nó đc sắp xếp lại 1 cách hoàn toàn khác biệt với bản cũ.

Trên mạng cũng sẽ có nhiều hướng đẫn bạn làm nhưng mình chắc chắn vs bản office mới nhất thì chưa chắc bạn đã seach ra thứ mình cần. :D
Cài Tất cả là Retail sẽ ngon

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Forums đang xây dựng lại nên để vậy cho các mem phải tham gia tích cực hơn bạn ạ.Hơn nữa giờ key đang được xả ra nhiều,các mem dạng như post ở trên với tôi là loại spam post,tôi chả bao giờ like cho các post đó cả vì key phải đc check trước khi post.
Box chưa có luật,chưa có Mod quản lí nên quá lộn xộn...Cùng 1 key đc post ở vài cái topic do đi lòng vòng qua vài cái forums...Rồi key người này post trang trước,sang trang sau người khác post...Nên dạo này tôi có share key sưu tàm riêng ra đâu.
Vài bạn Post lại Key kiếm Like

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cài Tất cả là Retail sẽ ngon
Tôi cũng như bác @Hoang Duch2 đều đã test,như ý kiến của bạn: cài tất cả đều là Retail sẽ ko có vấn đề gì khi chạy.Tôi hay test key trước khi post nên phải cài lên máy ảo mới check được.Riêng với O2016 muốn mở với icon của nó thì phải gỡ key 2019 ra.
Cũng tương tự,các bản office cũ cần phải update thì mới mở được files save theo document của các office đời mới hơn.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Giúp mình với các bạn ơi, Office 2016 Pro Plus
Key: 23N8Q-PQM86-PMHQF-WMT7T-683MB
IID:
2105623
4895086
4680381
7941145
7335840
7357531
8604433
4325475
5481286
Cảm ơn các bạn rất nhiều.
Key block rồi, bạn thay key này rồi post lại IID đừng post key, dùng Msact để kích hoạt, lấy IID và nhập CID cho chính xác.
Văn bản ẩn cho người dùng: lamphukhanh

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tôi cũng như bác @Hoang Duch2 đều đã test,như ý kiến của bạn: cài tất cả đều là Retail sẽ ko có vấn đề gì khi chạy.Tôi hay test key trước khi post nên phải cài lên máy ảo mới check được.Riêng với O2016 muốn mở với icon của nó thì phải gỡ key 2019 ra.
Cũng tương tự,các bản office cũ cần phải update thì mới mở được files save theo document của các office đời mới hơn.
Vì trước đây dùng Mathtype gõ công thức toán.
Bây giờ không muốn cài, mở = ảnh, không chuyển đổi được.
= Phải cài vậy.
math của Office bây giờ dùng tốt.

namnnttver1

Búa Gỗ
Help các bác bác nào có KEY Microsoft Project 2016 Pro bản VL không ạ =( em làm cái lập kế hoạch làm mà dùng excell hơi tù ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.