This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taitanphong

Búa Gỗ Đôi
Nhờ bạn giúp dùm mình Office 2010 Pro VL: key KQTQX
ID step 2: 022225 288406 681152 556926 543371 618243 195415 874235 873785
Cám ơn bạn!

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Mấy bác nói dzậy chẳng khác nào nói em (mới tính chôm key lặp thread để kiếm dấu tick xanh huyền thoại), chắc giờ đi like dạo thôi

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Mấy bác nói dzậy chẳng khác nào nói em (mới tính chôm key lặp thread để kiếm dấu tick xanh huyền thoại), chắc giờ đi like dạo thôi
Thiếu gì cách để lập topic, bạn có thể lập topic với nhiều nội dung khác , ở bên box khác được mà ?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Bạn tạo chủ đề khác được không đừng chôm key rồi bị rầy đó. Nói thật với bạn tôi cũng thấy trên FB có rất nhiều key mà tôi không dám post lại bên đây, sợ người ta cười mình già mà không nên nết. Hôm nay tôi thấy trên FB có những key rất hiếm trên topic này thì trên FB cũng có hết, key chạy đi khắp nơi rồi.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Key của anh @haibmh vừa xả tối qua thì ít giờ sau trên fb cũng đã có, ghi nguồn Internet Public .

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Mình nói bạn nè, bạn chẳng cần phải lập topic gì cả, ai nói lập topic thì mới có dấu tick đâu, đó là sai lầm hoàn toàn, mình cũng có lập topic gì đâu mà cũng có tick như bình thường, chỉ cần bạn siêng năng chăm chỉ onl hằng ngày, post bài thảo luận review.... cống hiến cho VNZ ở bất kì, box, topic nào cũng được hệ thống ghi nhận, nếu đủ điều kiện trên nửa tháng bạn sẽ có tick xanh, đơn giản vậy thôi.

Sửa lần cuối:

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Đang chờ duyệt đợt 3 để đổi màu nick đây.

Sửa lần cuối:

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Kể ra mà bán được dấu tích xanh là mình cũng bán đấy, tại thấy nó cũng không khác là mấy. Đùa vậy thôi chứ cái đấy có phải danh hiệu gì đâu mà quan trọng thế, diễn đàn là một sân chơi, vui là chính, vui với những gì mình nhận đc và những người bạn mới, giúp được ai thì giúp trong khả năng của mình là tốt rồi.
À Bác @Hoang Duch2, hôm nay cháu lại thấy nick bác có dấu tích xanh rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.