Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 231 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Dùng tường lửa của windows nhanh gọn = cái tool từ menu chuột phải

Xem phần đính kèm 2840
Vấn đề ở đây là firewall của win ko hiển thị chi tiết hết các file kết nối NET của phần mềm đâu bác,do đó mình dùng key chia sẻ khó tìm ra để block.
Dùng AV nó báo chi tiết,thao tác block nhanh gọn.Như em dùng Norton thì loáng cái là block xong hết những file phải chặn,kể cả file check nằm ở Systerm32,common hay aplication data.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vấn đề ở đây là firewall của win ko hiển thị chi tiết hết các file kết nối NET của phần mềm đâu bác,do đó mình dùng key chia sẻ khó tìm ra để block.
Dùng AV nó báo chi tiết,thao tác block nhanh gọn.Như em dùng Norton thì loáng cái là block xong hết những file phải chặn,kể cả file check nằm ở Systerm32,common hay aplication data.
Đúng là soft AV nó chi tiết vì là đặc chủng , và dùng nó thì phải am hiểu các domian .
Bởi vì thương mại thì chắc chắn phải hơn loại mặc định của win
Riêng với người phổ thông thì chỉ cần 1 thao tác đơn giản với menu chuột phải

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chời ơi, có được dấu tick xanh huyền thoại thì có thể xoá được bài post của mình,có thể up ảnh trực tiếp luôn còn không có thì chỉ sửa thôi.
Tức là nút xóa bình luận à hay xóa bài đăng, mình thấy xóa bình luận thì có, còn bài đăng không có nút xóa

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tức là nút xóa bình luận à hay xóa bài đăng, mình thấy xóa bình luận thì có, còn bài đăng không có nút xóa
Em post cái gì,muốn xóa thì kích vào chữ xóa,viết lí do là có thể xóa hết post hay cả bài viết của em.
Bài viết coi như 1 post,nếu có thành viên vào comment thì mình ko xóa post của họ được.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em post cái gì,muốn xóa thì kích vào chữ xóa,viết lí do là có thể xóa hết post hay cả bài viết của em.
Bài viết coi như 1 post,nếu có thành viên vào comment thì mình ko xóa post của họ được.
ý e nói ở trên là bình luận là xóa được rồi, còn bài post mới như bài này có xóa được không, như hình thì bài e đăng không xóa được, không thấy nút xóa đâu.

Lang Thang

Rìu Chiến
Vâng, bác nói đúng ý em, firewall Win dở tệ. Hồi trước em hay dùng Avast (5 năm liền _mới bỏ 1 tháng) cho PC để vợ, con phá. Nhưng thấy họ chê Avast hay lấy thông tin gì đó... nên đang tạm ngừng. Mà em dùng 5 năm rồi mà cái key đó nó không chết mà lâu lại tăng ngày, tăng bản ... giống như ai mới nộp tiền cho ý??? Bác có rành vụ này không ạ? Em thì nghe giang hồ đồn thổi nên cũng chả biết thế nào???
Nó đây bác:
2842

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
ý e nói ở trên là bình luận là xóa được rồi, còn bài post mới như bài này có xóa được không, như hình thì bài e đăng không xóa được, không thấy nút xóa đâu.

thread ko xóa được Đông Phương ơi
Chỉ xóa được bình luận khi có dấu tick xanh huyền thoại, còn Thread hai lúa không biết à nghen.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc

Muốn xóa Thread thì chỉ có Ad và Mod mới xóa được bạn ạ.
Vâng, bác nói đúng ý em, firewall Win dở tệ. Hồi trước em hay dùng Avast (5 năm liền _mới bỏ 1 tháng) cho PC để vợ, con phá. Nhưng thấy họ chê Avast hay lấy thông tin gì đó... nên đang tạm ngừng. Mà em dùng 5 năm rồi mà cái key đó nó không chết mà lâu lại tăng ngày, tăng bản ... giống như ai mới nộp tiền cho ý??? Bác có rành vụ này không ạ? Em thì nghe giang hồ đồn thổi nên cũng chả biết thế nào???
Nó đây bác:
Xem phần đính kèm 2842
Avast có chính sách thêm thời gian sử dụng khi chủ key(có account) mời hay giới thiệu thêm người dùng Avast.Trường hợp của key bạn dùng là do chủ account mời đc nhiều người dùng nên thời hạn dùng cứ đc tăng thêm.Hoặc thi thoảng có key của trường ĐH,viện nghiên cứu lộ ra,key đó cũng giống key MAK của MS-kích hoạt cho nhiều máy,hết thì gia hạn thêm vì họ lỡ cài cho nhiều máy quá rồi,mua lại key mới kích hoạt sẽ bất tiện.

ThoiVuiTinh

Búa Gỗ
có bác nào giúp em cái office 2016 này với
key NQCQ
6498370
9886020
9785372
6729063
3694454
3891031
0390256
1325751
0478162
em xin cảm ơn

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
100 like cái là các bạn chùn chân ngay anh @haibmh : )))))))
Forums đang xây dựng lại nên để vậy cho các mem phải tham gia tích cực hơn bạn ạ.Hơn nữa giờ key đang được xả ra nhiều,các mem dạng như post ở trên với tôi là loại spam post,tôi chả bao giờ like cho các post đó cả vì key phải đc check trước khi post.
Box chưa có luật,chưa có Mod quản lí nên quá lộn xộn...Cùng 1 key đc post ở vài cái topic do đi lòng vòng qua vài cái forums...Rồi key người này post trang trước,sang trang sau người khác post...Nên dạo này tôi có share key sưu tàm riêng ra đâu.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Forums đang xây dựng lại nên để vậy cho các mem phải tham gia tích cực hơn bạn ạ.Hơn nữa giờ key đang được xả ra nhiều,các mem dạng như post ở trên với tôi là loại spam post,tôi chả bao giờ like cho các post đó cả vì key phải đc check trước khi post.
Box chưa có luật,chưa có Mod quản lí nên quá lộn xộn...Cùng 1 key đc post ở vài cái topic do đi lòng vòng qua vài cái forums...Rồi key người này post trang trước,sang trang sau người khác post...Nên dạo này tôi có share key sưu tàm riêng ra đâu.
Anh nói đúng đó, tạm thời cái Box này rất loạn, bác Cloud thì đang lu bu nâng cấp forum nên nhiều lúc nhiều lúc ko để ý mấy.
Em thấy nhiều mem mới điển hình nick Linh55k5... có vài cái key cũng tạo topic share riêng, 3 key cũng tạo 3 topic khác nhau.
Để em rảnh em đi check xem mấy key đó đã được share trước đó chưa, nếu share trước đó rồi, em report cho band nick cái tội repost câu like.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Anh nói đúng đó, tạm thời cái Box này rất loạn, bác Cloud thì đang lu bu nâng cấp forum nên nhiều lúc nhiều lúc ko để ý mấy.
Em thấy nhiều mem mới điển hình nick Hung55k5... có vài cái key cũng tạo topic share riêng, 3 key cũng tạo 3 topic khác nhau.
Để em rảnh em đi check xem mấy key đó đã được share trước đó chưa, nếu share trước đó rồi, em report cho band nick cái tội repost câu like.
Như cái post #4574 aanh đã báo xấu ngay mà có ai xóa đâu,post lại toàn key anh post mà có check gì đâu,post cả key KMS mà người post chắc chả biết.
Việc anh em cứ like cho các post dạng ấy gây rất nhiều khó khăn cho người có nhiều key và muốn chia sẻ như anh vì ko biết hide kiểu gì cho phải để anh em VN dùng được.Mấy ku dạng ấy đang tranh thủ forums lỏng lẻo để câu like và post,rồi từ đó view và leak key.Chắc sau share key theo ID thôi em ạ :rolleyes:

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Như cái post #4574 aanh đã báo xấu ngay mà có ai xóa đâu,post lại toàn key anh post mà có check gì đâu,post cả key KMS mà người post chắc chả biết.
Việc anh em cứ like cho các post dạng ấy gây rất nhiều khó khăn cho người có nhiều key và muốn chia sẻ như anh vì ko biết hide kiểu gì cho phải để anh em VN dùng được.Mấy ku dạng ấy đang tranh thủ forums lỏng lẻo để câu like và post,rồi từ đó view và leak key.Chắc sau share key theo ID thôi em ạ :rolleyes:
Đúng rồi anh, chỉ có làm vậy thôi, nếu mà đưa thêm like và bài post thì mấy nick đó về sau cũng đủ.
Em có vào topic kia em cmt mà chẳng thấy chủ thread trả lời gì cả cũng buồn.
Còn có nhiều trường hợp like bài lấy tài nguyên xong unlike rồi đợi vài ngày sau repost lên làm của mình nữa, không thể hiểu nổi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.