This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tìm hiểu cho vui thôi bác. Dùng MsAct backup hay thủ công thì cũng giống nhau thôi.
Cháu dùng MsAct từ hồi W7Enter với O2010Pr VL, Visio 2010.....Xem phần đính kèm 2822

Hôm qua Bác có nói là MSAct Plus chứ không phải MsActBackup cháu à. Khi mình điền key trên MsAct Plus và điền CID luôn trên đó, sau khi nhấn Apply Code, thấy báo Code Accepted thì cháu nhấn vào hình cái dĩa floppy disk nằm ở trên cùng, kế bên cái dãy key, nó sẽ hỏi mình save file Backup ở đâu, cháu save lại.

Thường thì Bác hay chụp cái hình toàn bộ của MsAct Plus luôn, có đầy đủ key và CID rồi. Chép tất cả vào một thư mục để dành. Khi nào cần restore thì lại mở MsAct ra, chạy thử file back up từ cái hình folder nằm kế bên cái dĩa floppy, tìm tới file đã save trước đó là được. Bác quên mất không biết có phải điền key vô hay không, mình đã có sẵn cái hình trước đó rồi nên không sao. Cách này hồi trước Bác không sử dụng, sau này đọc bài của Bác @thuwowngr thì Bác mới biết đó cháu à.

Cách này đúng ra là dùng khi nào tự mình điền key, tự điền CID, còn bạn nào nhờ các supporter TV, thường thì họ giấu key, các bạn phải dùng MsActBackup như cháu nói ở trên hay dùng DISM cũng được.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Phải rồi bác, dụng lượng bé tý mới đính kèm được.

Chào cháu, Bác nói tiếp chuyện dở dang ngày hôm qua đây, cái file của Bác dung lượng nhỏ lắm cháu, nó chỉ có 312KB thôi mà cũng không đính kèm được, Bác đã thấy Bác @sec0 gửi đính kèm nhiều lần lắm mà file chắc cũng có cái lớn hơn của Bác. Thôi để Bác đi tìm bài viết của Bác ấy cho cháu xem nhe.

DuongDang

Rìu Chiến

Chắc là forum cập nhật lại giới hạn dung lượng file tải lên bác ạ. Cháu mới thử thì file dung lượng trên 200KB thì không đính kèm được bác ạ.

Lang Thang

Rìu Chiến
"Lúc ăn không hết lúc lần chẳng ra".
Bác mở topic AV chưa ạ ? Em đang ngóng chia sẻ về kinh nghiệm block WD Firewall.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Có ai xả key Win10 Pro Mak Online 4000+ chưa nhỉ?
Anh khoe ra ở #4567 rồi chú ạ
"Lúc ăn không hết lúc lần chẳng ra".
Bác mở topic AV chưa ạ ? Em đang ngóng chia sẻ về kinh nghiệm block WD Firewall.
Từ ngày anh được share cái account Norton auto renew thì bỏ món vọc vạch và kiếm key các AV rồi.
Đang nghiên cứu reg key norton mà chưa thành công.Thôi thì nghiên cứu về HĐH Windows + Office vậy em ạ.

vtkhanhbl

Búa Đá
Ở đây chúng ta đang nói đến vấn đề bảo mật key, nên các bạn nhờ lấy cid phải tôn trọng và lưu ý không đưa key lên. Và cũng một phần tôn trọng người cho key mình

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Giờ ai cũng có dấu tick xanh huyền thoại chỉ còn mình hai lúa tui là chưa có.
Lúc trước em có kiếm điều kiện để được tick xanh, mà không thấy. Chỉ nhớ có mod nào đó nói là tick xanh như của facebook vậy, thành viên đã được xác thực thì mới có.

Mà nhiều khi cũng hên xui lắm anh. Bác @Hoang Duch2 lúc trước có- mất - rồi lại có.

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
hỏi ngu, có tích xanh nó có ý nghĩa gì vậy, mình có mà không biết có tác dụng gì, không thấy khác gì so với trước khi chưa có
Chời ơi, có được dấu tick xanh huyền thoại thì có thể xoá được bài post của mình,có thể up ảnh trực tiếp luôn còn không có thì chỉ sửa thôi.

Lang Thang

Rìu Chiến
Ý em là kinh nghiệm sử dụng một số AV ưu khuyết của một số AV cơ. Nhất là cách dùng tường lửa để chặn kết nối vào ra của một số chương trình..Còn chia sẻ key thì em thấy có rồi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dùng tường lửa của windows nhanh gọn = cái tool từ menu chuột phải

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.