Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 226 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tiếc quá, cháu tính nhờ bác copi file 2.0 trong spp xem thử có backup được bản quyền Office 2010 không. Với 13, 16, 19 thì ok.(cháu thử nhiều rồi), nhưng O10 thì chưa .

Bác có spp của 2010 mà, cháu đợi chút Bác làm cho xong bản mới cài này đã.

Lang Thang

Rìu Chiến
Đọc bài nhưng mình ko hiểu gì hết.
Mình cài office 2010 nhưng giờ cứ báo phải active gì đó. Mình tíc next thì báo lỗi ko được. Bạn có thể giúp mình ko?
PS: Win7 của mình là win bản quyền, giờ cũng muốnc có bản office bản quyền cho trọn vẹn.
Mình cám ơn!
Office 2010 của bạn là bản nào Pr hay St, Home, VL hay R thì các bác trong diễn đàn mới giúp được.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tiếc quá, cháu tính nhờ bác copi file 2.0 trong spp xem thử có backup được bản quyền Office 2010 không. Với 13, 16, 19 thì ok.(cháu thử nhiều rồi), nhưng O10 thì chưa .

Cháu nói cái spp của bản 2010 HB này sao cháu? Bác thấy trước đó cháu nói là cháu cài được rồi mà? Thấy cháu cài được Bác mới thử làm theo đó. Cháu nói rõ lại cháu cần spp của bản nào rồi Bác gửi cho cháu nhé.

Lang Thang

Rìu Chiến
Cháu nói cái spp của bản 2010 HB này sao cháu? Bác thấy trước đó cháu nói là cháu cài được rồi mà? Thấy cháu cài được Bác mới thử làm theo đó. Cháu nói rõ lại cháu cần spp của bản nào rồi Bác gửi cho cháu nhé.
Bản này bác ạ. Cháu cài xong, activer online rồi, lấy thêm ID, CID để backuk. Do đây là máy làm việc, hay dùng add-in, VBA, macro và một số phần mềm Cr k nên phải cài lại liên tục. Do hay bị lỗi. Cháu muốn dùng file 2.0 backup cho nhanh.
PS Cháu muốn bác tét trên máy bác có backup theo cách này được không.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bản này bác ạ. Cháu cài xong, activer online rồi, lấy thêm ID, CID để backuk. Do đây là máy làm việc, hay dùng add-in, VBA, macro và một số phần mềm Cr k nên phải cài lại liên tục. Do hay bị lỗi. Cháu muốn dùng file 2.0 backup cho nhanh.
PS Cháu muốn bác tét trên máy bác có backup theo cách này được không.

À cháu có biết cách backup trực tiếp từ MsAct không? Bác thấy nó rất hiệu quả đó.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
@Lang Thang, Office 2010 hơi khác so với office 2013 trở về sau . Office 2010 lưu bản quyền ở "C:\ProgramData\Microsoft\OfficeSoftwareProtectionPlatform" do đó nếu bạn muốn backup thủ công thì lưu thư mục OfficeSoftwareProtectionPlatform này nhé. Sau này muốn restore lại thì tắt dịch vụ osppsvc trước khi copy lại nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@Lang Thang, Office 2010 hơi khác so với office 2013 trở về sau . Office 2010 lưu bản quyền ở "C:\ProgramData\Microsoft\OfficeSoftwareProtectionPlatform" do đó nếu bạn muốn backup thủ công thì lưu thư mục OfficeSoftwareProtectionPlatform này nhé. Sau này muốn restore lại thì tắt dịch vụ osppsvc trước khi copy lại nhé.

Cháu ơi còn backup từ MsAct Plus đó cháu, cháu thấy có hiệu quả không?

DuongDang

Rìu Chiến
Không biết bạn @sec0 đính kèm file theo cách nào hay quá, tôi thì không khi nào đính kèm được file ở phần Đính kèm tệp đó bạn. Folder 2.0 dung lượng có chút xíu mà không đính kèm ngay tại đây được.

Bác nén thư mục spp với định dạng .zip hoặc .rar là đính kèm được thôi ạ

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác nén thư mục spp với định dạng .zip hoặc .rar là đính kèm được thôi ạ

Cháu xem hình giúp Bác xem lỗi ở đâu:

2814

À Bác hiểu rồi phải là zip chứ không phải z, rồi cũng không được nữa cháu, nó báo như thế này:

2817

File dung lượng bé tí à cháu.

Sửa lần cuối:

DuongDang

Rìu Chiến

Lang Thang

Rìu Chiến
Vâng cảm ơn bác rất nhiều. Em cần cái này đây.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.