This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@hcvnd@Lang Thang, chắc Bác làm muộn nên nó hành Bác một hồi mới xong hai cháu à. Nếu cuối cùng không xong thì Bác sẽ nhờ bửu bối của Bác @thuwowngr, may mà nó chịu khuất phục rồi cháu. Lúc đầu cài thì nó cũng hỏi key, điền key của cháu hcvnd vào thì cài xong, xong rồi Bác mở thử MSAct điền vô thì thấy nó báo như thế này:

Các cháu xem các hình diễn tiến tiếp theo:

Check lại bên Word vẫn chưa active được và trên MsAct vẫn báo như sau:

Cuối cùng điền CID vào giao diện từ Word, nó báo thành công.

Check lại từ Word vẫn báo chưa activate, phải restart máy lại và thành công:

Cháu @Lang Thang làm chắc không bị như Bác, Bác để lâu hơn mới làm nên gặp rắc rối một chút, với bản này Bác không chạy Apply Code trên MsAct được mà phải điền CID ngay trên giao diện của Word thì nó mới chịu.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
chắc do khác vùng bác ạ, bên cháu nhập phát ăn ngay ạ.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Bác lại đang download 2013-HB nữa đây cháu, sẽ cài vô bản Win hồi nãy luôn xem có được không?
Dạ, có Bác test hộ thì các bạn khác cũng yên tâm tải về dùng, cá nhân cháu vẫn thích các bản office Home and business nhất vì tính năng vừa đủ lại chạy khá nhẹ nhàng.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Xong rồi đây cháu ơi, bản này cũng giống bản 2010-HB, phải điền key trước khi cài, cài xong mở Word ra thấy cái vụ Regions là Bác rút kinh nghiệm ngay, làm luôn trên giao diện của Word, khỏi mở MsAct làm gì, cháu xem một số hình:

Hồi nãy Bác định cài tiếp lên bản Win đã có 2016 HB và 2010 HB nhưng nó không cho vì cả 2 bản 2016 và 2013 đều là từ C2R, thành ra phải cài trên bản Win khác đó cháu à. Cảm ơn cháu đã chia sẻ key và giúp Bác có thêm một chút kinh nghiệm khi cài các bản này nhé.

Lang Thang

Rìu Chiến
Bác không để ý rồi: Khi điền key vào lúc cài nó có một ô nhỏ để tích vào bằng tiếng Anh cháu không nhớ nhưng cháu hiểu là: bạn kích hoạt online bằng key này hay dùng thử...Cháu kích chọn ngay nên cài xong nó tự activer.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Đây cháu xem hình, lúc nào Bác cài nó cũng check như thế này:

Lang Thang

Rìu Chiến
MsAct thì cháu không dùng (cái này có cái hay là biết tình trạng key sống hay chết)
Đây cháu xem hình, lúc nào Bác cài nó cũng check như thế này:

Xem phần đính kèm 2797
Đúng rồi key Office R là có cái này, bác điền đúng key của bản đó là cho cài thôi, key chết hay sống cũng được, sau này bác vào gỡ cài đặt office của Win để đổi key.

Lang Thang

Rìu Chiến
Tiếc quá, cháu tính nhờ bác copi file 2.0 trong spp xem thử có backup được bản quyền Office 2010 không. Với 13, 16, 19 thì ok.(cháu thử nhiều rồi), nhưng O10 thì chưa .

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Đọc bài nhưng mình ko hiểu gì hết.
Mình cài office 2010 nhưng giờ cứ báo phải active gì đó. Mình tíc next thì báo lỗi ko được. Bạn có thể giúp mình ko?
PS: Win7 của mình là win bản quyền, giờ cũng muốnc có bản office bản quyền cho trọn vẹn.
Mình cám ơn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.