Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 194 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Mấy trò này làm hết rồi!
Chả hiểu còn sót ở đâu mà nó vẫn nhớ, vẩn block!
bác xóa trong registry chưa ạ, bác dùng pm uninstall gỡ cho sạch, gỡ bằng pm uninstall xong vẫn phải vào registry search và xóa, bác thử xem, cháu giờ đang làm ko team đc

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hi @Đông Phương!
Team của mình bị giới hạn 1 phút lâu nay.
1. Đã tải cái Reset Team 14 về chạy, nhưng cũng chỉ được 1 lần kết nối.
Lần sau chạy lại vẫn bị giới hạn 1 phút là ngắt.
2. @Ashton Lee gửi cho cái Team Portable 14.1.9025 > chạy được vài lần cũng bị.

Bây giờ mần răng đây > Nhờ trợ giúp!
(Hổng dám nhờ bác Soc nữa - xin nhiều thứ rồi)
Bác kiểm tra xem nó có thay đổi ID không, có phải bác dùng tool TVTools AlterID.exe không?, e mới check thì tool vẫn hoạt động

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bác kiểm tra xem nó có thay đổi ID không, có phải bác dùng tool TVTools AlterID.exe không?, e mới check thì tool vẫn hoạt động
Đúng bản đó.
Gỡ TV > Cài lại TV theo bản Reset > Chạy Tool TVTools AlterID.exe > Có đổi ID Team luôn.
Dùng được 1 lần.
Hôm sau dùng lại vẫn dính lỗi > Chạy lại TVTools AlterID.exe > Dùng tốt
Rồi lần sau lại dính!
Đang dùng bản Portable cũng dính luôn!

Lang Thang

Rìu Chiến
Đúng bản đó.
Gỡ TV > Cài lại TV theo bản Reset > Chạy Tool TVTools AlterID.exe > Có đổi ID Team luôn.
Dùng được 1 lần.
Hôm sau dùng lại vẫn dính lỗi > Chạy lại TVTools AlterID.exe > Dùng tốt
Rồi lần sau lại dính!
Đang dùng bản Portable cũng dính luôn!
Hồi xưa em cũng bị vụ này làm không được. Sau này tình cờ bị sét đánh cháy car mạng phải mua car mạng rời. Hic nó lại cho dùng.

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Nhờ các bác và các bạn giúp:
ID:
0831491 - 2219935 - 2160352 - 3493936 - 9481326 - 2239793 - 5941492 - 6198650 - 9103922
Mới thấy bạn được chú @dinhchungcm hỗ trợ active Office 2019 Pro plus retail mà, giờ sang đây active Windows nữa hả bạn. {EMO_080}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.