Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 184 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoangtu186

Búa Gỗ
Có win 10 pro hay vl ?
win 10 pro ver 1803

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Thanks bạn. Mình active được windows rồi. Cho mình hỏi làm sao để lưu key windows và office vậy? mình dùng MSActBackUp mà bấm Ok miết không được. Bạn có key Visio 2016 pro plus VL không?
Bạn vào msactbackup , chờ vài phút cho nó hiện các key đã kích hoạt, nếu ko thấy đủ thì phải bấm làm mới. Sau đó bấm nút sao lưu kích hoạt, rồi ok ok , gặp key nào có chữ xxx thì xoá hết chữ xxx là ok. Visio mình ko care, bạn hỏi các bạn khác nha

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thanks bạn. Mình active được windows rồi. Cho mình hỏi làm sao để lưu key windows và office vậy? mình dùng MSActBackUp mà bấm Ok miết không được. Bạn có key Visio 2016 pro plus VL không?
Muốn cái gì thì nói đại ra 1 lần , cái gì 1 chút lòi 1 cái sao mà cực khô vậy ?? Dùng Dism++ mà backup dễ hơn
Key thì có topic share vào đó lùng sục

hoangtu186

Búa Gỗ
Bạn vào msactbackup , chờ vài phút cho nó hiện các key đã kích hoạt, nếu ko thấy đủ thì phải bấm làm mới. Sau đó bấm nút sao lưu kích hoạt, rồi ok ok , gặp key nào có chữ xxx thì xoá hết chữ xxx là ok. Visio mình ko care, bạn hỏi các bạn khác nha
Ra là phải xóa hết chữ XXX mới lưu được. Thanks bạn

hoangtu186

Búa Gỗ
Muốn cái gì thì nói đại ra 1 lần , cái gì 1 chút lòi 1 cái sao mà cực khô vậy ?? Dùng Dism++ mà backup dễ hơn
Key thì có topic share vào đó lùng sục
Mình cứ tưởng active office thì active luôn visio chứ đâu biết Visio dùng key riêng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.