Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 127 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
link tải mình để đấy
Bạn tải về giải nén xong thì làm theo hướng dẫn ở trong ảnh hoặc xem trực tiếp video luôn là đc!
Phần mềm mình đã dùng KIS 2019 quét và không phát hiện virut nhé!
Không có trích dẫn

Không biết bạn có chép thiếu file không, sau khi load về và giải nén thì nó như thế này:

DISM 2019-02-23_065932.png

Tôi không thấy hình hay video đâu cả. Khi right-click vào Dism++x64.exe với run as admin, chọn Accept ở thông báo hiện lên và chon Toolkit, không thấy folder Activation Backup đó bạn, hình đây:

DISM-2  2019-02-23_065932.png

Muốn có folder đó thì ta chỉ cần tạo thêm một folder ActiveBackup vào thư mục khi nãy như hình:

DISM-3  2019-02-23_065932.png

Mở lại lần nữa thì bạn đã có rồi:

DISM-4  2019-02-23_065932.png

Khám phá này là của bạn Ashton Lee trên FB, xin cảm ơn bạn ấy đã chia sẻ.

Phần làm Backup các bạn xem tiếp hình sau:

DISM-5  2019-02-23_065932.png

Check lại folder Backup ta có:

DISM-7  2019-02-23_065932.png

Chép toàn bộ folder này vào nơi khác, khi cài lại Win và Office thì chọn Restore theo hình dưới đây:

DISM-8  2019-02-23_065932.png

Riêng tôi, với bản tánh cẩn thận thì tôi còn dùng thêm tools MsActBackup để lưu key, làm với tools này thì nó hiện rõ key cho mình, còn làm với DISM++ thì không thấy key nào cả, rủi mà nó không backup được thì mình còn có cái khác để bọc hậu. Tôi còn thấy ở Tools MsAct Plus cũng có mục Backup, cái này nhờ Bác @thuwowngr tôi mới biết, nghĩa là sau khi điền CID vào MsAct Plus, bạn nhấn Apply Code rồi mới nhấn được hình cái floppy disk và bạn chỉ cần save folder đó vào nơi chắc chắn là xong.
Chúc các bạn thành công!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
May quá bác đây rồi!
Bác test giúp em cái key 10 Pro retail này với ạ,em nạp qua MSACt có IID và get đc CID qua Web nhưng ko dám nạp vào.Em mất hơn 1 ngày mới check đc key 10 Pro retail.giờ nạp vào nó có bản quyền KTS thì ăn cháo mất.Em cảm ơn bác!

Văn bản ẩn cho người dùng: Hoang Duch2

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
May quá bác đây rồi!
Bác test giúp em cái key 10 Pro retail này với ạ,em nạp qua MSACt có IID và get đc CID qua Web nhưng ko dám nạp vào.Em mất hơn 1 ngày mới check đc key 10 Pro retail.giờ nạp vào nó có bản quyền KTS thì ăn cháo mất.Em cảm ơn bác!

Không có trích dẫn
việc có bản quyền số check key retail cũng dc mà, trước có nói, chắc a chưa đọc, cái này bác thuong có chia sẻ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
May quá bác đây rồi!

Không có trích dẫn

Hiện tại tôi đang ở máy chủ 10 Pro digital license, để tôi nạp thử key của bạn xem sao:

digital 2019-02-23_083804.png

Ban đợi chút nha, tôi sẽ gửi tiếp hình sau khi nạp key:

DuongDang

Rìu Chiến
May quá bác đây rồi!

Không có trích dẫn

Uầy, sao bác không đưa em test cho, đảm bảo một phát ăn ngay :p:p:p

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
việc có bản quyền số check key retail cũng dc mà, trước có nói, chắc a chưa đọc, cái này bác thuong có chia sẻ
Anh làm theo rồi,disable các service update và license nhưng chỉ check đc key MAK thôi,cứ nạp key retail vào là lại bản quyền KTS.
Hôm nay cài Offline bản 1511,xong disable các service mới check đc đó em ạ.

Văn bản ẩn cho người dùng: DuongDang

zzaliaszz

Rìu Chiến
Anh làm theo rồi,disable các service update và license nhưng chỉ check đc key MAK thôi,cứ nạp key retail vào là lại bản quyền KTS.

Không có trích dẫn
disable và stop luôn 2 cái mục Bác @thuwowngr nói mới check được key window 10 anh ạ. Em thử rồi check được key retail

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm

Không có trích dẫn
cách đó ko biết a làm đúng chưa, chứ key gì cũng check được hết, a có thể gửi key e check thử cho a xem

Demo 1 key: N2BF8-2KVXW-XYRHD-3PVPH-XD726

autoquit

Búa Gỗ
giúp em với nhé
win 7

019672
817890
058004
497370
915804
641216
997984