Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 111 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Vâng anh giúp em với ạ!
- OFFICE 2013 Pro Plus VL
- IID: 0430122 - 6180043 - 5638783 - 7687634 - 8131131 - 9149140 - 1204971 - 5460811 - 8291921.
- Em cảm ơn anh nhé!
CID của bạn đây,nhớ lưu giữ lại và không được public key ở bất cứ đâu nhé!

tức là win của mình thì nó ghi actived rồi nhưng nhập key lấy bản quyền kĩ thuật số gì đó thì k đc
0xC004F031 - ID bạn nhập vào không phù hợp phần mềm vừa rồi nó báo như vậy
Bạn restart lại máy rồi ad key bằng MSACT nhé.Nếu máy bạn có cài AV và MBAM thì tắt tạm nó đi.

CID của bạn đây,nhớ lưu giữ lại và không được public key ở bất cứ đâu nhé!
Không có trích dẫn

Bạn restart lại máy rồi ad key bằng MSACT nhé.Nếu máy bạn có cài AV và MBAM thì tắt tạm nó đi.

cái kĩ thuật số này nếu k đc thì lần sau chỉ là phải active lại thôi đúng k ạ , thế thì thực ra mình cứ để cái active này dùng cũng đc k vấn đề gì , cùng lắm lần sau active lại cũng đc ạ , tks b

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
cái kĩ thuật số này nếu k đc thì lần sau chỉ là phải active lại thôi đúng k ạ , thế thì thực ra mình cứ để cái active này dùng cũng đc k vấn đề gì , cùng lắm lần sau active lại cũng đc ạ , tks b
Cài 10 Pro,nếu đã kích thành công bản quyền KTS cho cái máy ấy thì sau có cài lại win đúng là 10 Pro khi online,máy sẽ tự kích hoạt hay nhặt đại cái key 10 Pro nào(kể cả blocked) hay nhập key Generic là lại có bản quyền KTS,ko phải lo kiếm key.Còn nếu chỉ ở trạng thái kích hoạt,sau vì lí do gì đó bị đổi IID thì mệt.

Cài 10 Pro,nếu đã kích thành công bản quyền KTS cho cái máy ấy thì sau có cài lại win đúng là 10 Pro khi online,máy sẽ tự kích hoạt hay nhặt đại cái key 10 Pro nào(kể cả blocked) hay nhập key Generic là lại có bản quyền KTS,ko phải lo kiếm key.Còn nếu chỉ ở trạng thái kích hoạt,sau vì lí do gì đó bị đổi IID thì mệt.

tại hôm kia mình có kích hoạt kĩ thuật số cũng ok rồi , nhưng hnay thay ổ cứng cài lại win thì bị mất bản quyền , vẫn cùng 1 cái key vừa rồi , chắc vì thế mà bị lỗi lấy kts

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Anh ơi. E mới tải bản win 10 Pro 64bit từ tran g microsoft về rồi tạo usb cài xong laptop. A cho e xin key và kích hoạt với a
Bạn dùng PM này để ad key,pass là 2019 rồi gửi dãy IID lên.

Key thì bạn lấy 1 trong các key này ad vào đến khi đc thì thôi,máy tôi giờ ko check key 10 Pro đc nữa.

daigianb

Gà con
Bạn dùng PM này để ad key,pass là 2019 rồi gửi dãy IID lên.
Không có trích dẫn
Key thì bạn lấy 1 trong các key này ad vào đến khi đc thì thôi,máy tôi giờ ko check key 10 Pro đc nữa.
Không có trích dẫn
b ơi m thử 5 key trên đều báo block

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.