This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Thử add key en active win enter lấy số ( = tool ) xong rồi change key IoT có thể nó tự actie KTS , bạn thử teamview làm theo cách đó xem sao
Để em thử, cảm ơn bác chỉ điểm ạ. Hôm trước em cũng làm thử bản pro nạp key enter online, lên luôn kts, xong add key pro retail để lên pro kts mà ko được. Chắc do khác channel hay sao bác. Win đó là bản bussines chứ không phải consumer.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ko có lẽ nào . Sku có thì nó tự nhận key khi change cớ nào mà ko được . Ko liên quan đến bộ cài đâu bạn , vì bản bussines nó vẫn có sku pro edition mà

Nếu change retail key ko được thì change key gen , nó chuyển sang pro sau đó add key retail vào

naroto

Thành viên BQT
Dạ em cũng làm như thế ạ, đầu tiên thì nạp key retail còn online nó ko cho active hay lấy iid luôn, 2 3 key đều vậy, báo lỗi non-core hay gì đấy em quên mất rồi. Tức quá em nạp key enter mak online, nó lên luôn kts, em thấy ngon rồi nhưng mà nó đã đổi edition sang Win 10 Enterprise, nghĩ bụng nếu đã lên kts rồi thì nạp lại key pro retail là ok ngay, nhưng nạp vô nó báo windows is not active, em làm lại lần 2 bằng key enter lên kts nữa, rồi nạp key gen của bản pro retail, cũng y như vậy bác ạ. Chịu phép em cố tìm key pro Vl add vào rồi lấy IID kích hoạt mới hết chuyện đấy ạ.

mirage

Rìu Sắt
Bạn online thì nhắn team vào inbox mình kích xem dc ko nhé.
cảm ơn bạn nhiều, bạn thông cảm mình không sử dụng teamviewr được.
tôi đã làm theo @sec0 như sau: kích hoạt được enter với key oem nhưng không có bản quyền KTS (có lẽ vì cài v1903), rồi thay key iot enter không thành công. hy vọng tìm được cách khác. cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Cho hỏi Office 2019 proplus xc2r vl là bản gì thế, còn gần 919k lượt active online
Dành cho Office 2019 bản Prewiew, bây giờ Microsoft đã đóng máy chủ nên không dùng được key đó, dù lượt kích hoạt online còn rất khủng nhé!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Khi add key pro thì cần phải kích hoạt lại (nếu là key online ) thì tự activated . Còn như hết lượt thì phải by phone = getweb . nếu như key block thì tìm key khác .

Win10 mỗi edition đều phải activator tùng cái đó bạn

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Nhờ các bạn call giúp win10 iot enterprise
Key: -CKFFD
IID: 4865552-1513206-9695806-7531434-3414882-7284533-5457413-8421343-2672324
Cảm ơn các bạn nhiều.
Đã gọi xong, kết quả là This installation ID not vaild rồi bạn à.
Bạn có thể gỡ driver nào đó lấy IID khác xem sao, không chỉ còn cách đợi key khác.
Nhiều nghi vấn cái IID và KEY khác cha.
(IID này không cùng gen với cái key kia).
Chủ thớt nạp key vào MSAct++ sẽ rõ!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Nhiều nghi vấn là do sever lỗi tạm thời.
Nếu khởi động lại máy vào thời điểm khác mà vẫn bị thì đây là ca lạ.
Cứ kiểm chứng bằng MSAct++ hay MPActPro sẽ loại trừ được gần như mọi nhầm lẫn.
Nếu dùng 1/2 Tool này mà vẫn gặp lỗi >> Cực lạ (quý và hiếm lắm - chụp 2-3 tấm hình làm kỷ niệm và post cho bàn dân thiên hạ xem chơi).

Riêng McroAct không hiểu sao nạp key vào cho IID get CID ngon lành ngay và luôn >> Nạp CID hoặc add key lần nữa >> Không kích hoạt.
Lấy key đó add vào MSAct++ hay MPActPro mới cho IID đúng > có CID khác > Done - Tôi đã gặp 3 lần.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có lẻ cái tool này có gì đó , tôi cũng bị đó bác , add key MAK vào nó cho luôn CID (ba trợn) .
Vì trong khi đó CIDMS nó báo phải call mới cho CID hoặc up acc VIP

naroto

Thành viên BQT
Xin phép Mod được quay trở lại câu chuyện kích hoạt Win 10 IOT Enterprise, thưa các bác em vừa vào đọc được bài chia sẻ ở đây. Và em muốn biết là có thể hay không thể active IOT bằng key enterprise.
Nhiều nghi vấn cái IID và KEY khác cha.
(IID này không cùng gen với cái key kia).
Chủ thớt nạp key vào MSAct++ sẽ rõ!
Lúc test gọi lại, nó bảo đọc cho nó key

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.