Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2 | Page 27 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quanghai17

Gà con
gửi team vào ib để m hỗ trợ. bác này mình đã quote thấy đã xem mà ko thèm phản ứng. đến nản, lúc sau thấy xem bài viết khác
mình không thấy. Mình đang cố gắng kiếm bài viết tìm CID nên đọc nhiều bài!!! Không biết giờ bạn hỗ trợ mình được không :( vì key mình bị block rồi.

QooBee

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Mình mới cài Office 2019 Retail. Anh chị giúp em kích hoạt với ạ. Em cám ơn nhiều ạ
inbox team mình giúp

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Chào mọi người. Tình hình là mới cài lại Office 2019 Retail. Anh hỗ trợ kích hoạt giúp em với. Hôm qua có bác Trí giúp nhưng không thành công.
ib teamview cho m xem thử. bạn này nhọ nhỉ onl5p trước
bạn này ko biết dùng vpn ko nhưng rất lag, m kích hoạt thì kms này nọ. m xin nghỉ ko làm bac s nào rảnh thì làm hộ,

đang bị bồ giận nên quya lại làm luôn :(((

Sửa lần cuối:

zzaliaszz

Rìu Chiến
Done! Nhớ backup key nhé bạn.
Sao tài khoản bạn này bị khoá thế @@ thấy hay giúp kích hoạt mà
Chào mọi người. Tình hình là mới cài lại Office 2019 Retail. Anh hỗ trợ kích hoạt giúp em với. Hôm qua có bác Trí giúp nhưng không thành công.
Nếu đc bạn @phungthihalinh giup rồi thù thôi - chưa thì gửi TV mình đợi 5p lâu rồi cubgx k giúp ai

dungltcd

Lạt Ma
Sao tài khoản bạn này bị khoá thế @@ thấy hay giúp kích hoạt mà

Nếu đc bạn @phungthihalinh giup rồi thù thôi - chưa thì gửi TV mình đợi 5p lâu rồi cubgx k giúp ai
Chuyện của Họ Phùng hãy để họ Phùng tự giải quyết đi bác.{boom}{boom}
Còn bạn @QooBee này chắc nói ở nơi không được phép nói nên bị khóa nick, em đoán thế.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.