Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2 | Page 232 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chúc mừng bạn thi hành án thành công! Với bạn, có lẽ bây giờ đã không còn như xưa, từ cấp độ đến trình độ!
Cảm ơn bạn @naroto !
làm gì nên tội mà bị cấm túc đấy bạn Tin ? post nhiều key quá hả ? {big_smile}
Bạn ấy đi xin key nhiều quá {big_smile}
Thú thật mình không rành về CNTT (mình học kinh tế)
Ba tháng trước mình chưa biết get web để lấy CID chưa biết backup bản quyền Win + Office. Mình thì thích cái mới + của lạ, lại thích vọc máy (nhà có 2 Laptop + 1 Desktop) nên mỗi lần upgrade Win + Office mình phải nhờ lấy CID và activate qua Teamviewer nhiều lần nên bị cựu Mod @thahtrung06 cấm túc ở topic này 3 tháng, hôm nay mãn hạn và được phục hồi chức năng như trước.

TONYTHAI

Gà con
Nhờ các bác gọi hộ e với
Office 2016 Pro Plus
RFXPN-C2HVW-4CWQH-YC2X2-XXXX
2677996 5310924 2043496 1321442 9366806 8215702 5982272 1686063 7047762
E xin chân thành cảm ơn

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Bạn @ovinguyen hay @naroto có online giúp ca trên dùm nhé Office 2016 Pro Plus retail (mình không có key này)
Mình cũng muốn giúp nhưng thấy thái độ của bạn này không nghiêm túc khi nhờ kích hoạt nên mình ngưng không nhận, mình không thích giúp mấy bạn đăng bài xong là lặn mất tiêu, thà khoảng vài phút vào kiểm tra 1 lần thì mình còn sãn sàng giúp. những bạn mà như vậy mình thấy là mình bỏ qua mình chỉ giúp những bạn nào thực sự cần sự giúp đỡ.
P/S: dạo này mình bị stress nên nhiều lúc hơi cáu gắt, cục súc tí, mong cả nhà thông cảm bỏ qua.

Sửa lần cuối:

boysisi

Gà con
1 506 827 425
zk1x31

Em chào các bác
Bác nào rảnh kích giúp em
Office Home and Student 2016
Em chân thành cảm ợn nạ

ovinguyen

Bạn public pass như vầy thì các bác ko giúp đâu
vậy em inbox ah bác, thanks bác
Ca này của bác @@sec0 sao bạn lại inbox qua cho mình??? khi nào mình post bài kêu bạn gửi thì bạn hãy gửi nhé, với lại mình không thích giúp lén lút một ai hết (nhiều trường hợp gửi TV qua cho mình mà không post bài yêu cầu, mình cũng không giúp cũng không trả lời).
Bạn hãy inbox cho bác @@sec0, trước khi inbox nhớ tắt rồi mở lại teamviewer để ra pass mới rồi gửi pass mới.

boysisi

Gà con
Ko tôi chỉ nói ko nên public pass thôi chứ key thì ko có , vì vậy ko đề nghị bạn ấy gởi team đó bạn
==========
PS/ Nhưng lạ lùng thật cái nhiều key tính năng trội hơn lại ko dùng .
Dùng cái loại key hiếm mà tính năng thì kém cỏi vậy mới kỳ
Ko tôi chỉ nói ko nên public pass thôi chứ key thì ko có , vì vậy ko đề nghị bạn ấy gởi team đó bạn
==========
PS/ Nhưng lạ lùng thật cái nhiều key tính năng trội hơn lại ko dùng .
Dùng cái loại key hiếm mà tính năng thì kém cỏi vậy mới kỳ

Vậy em lên cài office bản nào 2 bác, thanks

ovinguyen

@boysisi bạn nhờ bác @sec0 nạp sku Proplus sau đó kích bằng key loại đó cho nó dễ.
Home student 2016 tôi cũng có vài cái key nhưng bản này chỉ có Word,Cell,Point thôi nhé. :D
Bạn có key thì bạn giúp luôn đi, bản này mình ko có key nên cũng không giúp được, với lại mình cũng đang ăn rồi {big_smile}

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
@boysisi bạn nhờ bác @sec0 nạp sku Proplus sau đó kích bằng key loại đó cho nó dễ.
Home student 2016 tôi cũng có vài cái key nhưng bản này chỉ có Word,Cell,Point thôi nhé. :D
Cho mình xin key để dành làm của, và nếu ko ai giúp bạn ấy thì mình cũng có cái để sẽ giúp.
Cám ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.