Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2 | Page 120 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Bạn này đang dùng Office 2016 Pro Plus VL rồi nên không cần dùng code để chuyển đổi đâu bác ạ. Vấn đề ở đây là bạn này không có key để get web lấy CID. Cháu từ chối giúp bạn này vì đã nhắn nhưng ko thấy trả lời, rồi còn cận thận quá mức khi không cho copy bất kỳ một cái gì từ bên ngoài vào.

TanDung

Gà con
Bạn này đang dùng Office 2016 Pro Plus VL rồi nên không cần dùng code để chuyển đổi đâu bác ạ. Vấn đề ở đây là bạn này không có key để get web lấy CID. Cháu từ chối giúp bạn này vì đã nhắn nhưng ko thấy trả lời, rồi còn cận thận quá mức khi không cho copy bất kỳ một cái gì từ bên ngoài vào.
E xin lỗi ad, cái teamview này e tải và cài như mặc định nên k biết sửa sao

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Có thể do lúc cài teamviewer và chạy teamviewer bạn ấy đã don't allow access ...
chạy teamviewer với quyền admin có lẽ sẽ giải quyết đc vấn đề.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
E xin lỗi ad, cái teamview này e tải và cài như mặc định nên k biết sửa sao
Có thể do lúc cài teamviewer và chạy teamviewer bạn ấy đã don't allow access ...
chạy teamviewer với quyền admin có lẽ sẽ giải quyết đc vấn đề.
Có lẽ như bạn @iuminhtriit nói, bạn mở teamviewer lên, chọn Thêm -> Các tùy chọn -> Nâng cao và thiết lập full quyền như hình nhé!

6775

vipsoloman

Gà con
Chào các bác,

Tình hình là em mới cài đặt Office 2013 và cần acctive. Do giao diện thay đổi quá và em cũng không tìm thấy key. Bác nào giúp em với.

Em cám ơn!!!

iuminhtriit

vipsoloman

Gà con
lên luôn 2019 đi :)
Do máy cũ với nhu cầu không cao nên em chỉ cái 2013 thôi. Với lại cũng lỡ cài xong rồi nên em cũng lười cài lại. Bác giúp em tìm key có được không?

iuminhtriit

Do máy cũ với nhu cầu không cao nên em chỉ cái 2013 thôi. Với lại cũng lỡ cài xong rồi nên em cũng lười cài lại. Bác giúp em tìm key có được không?
ở topic này không share key, nhưng bạn vẫn có thể đc hỗ trợ bằng teamviewer. Hiện tại mình không ngồi máy tính của mình, nên chịu, k giúp dc, bạn cứ đăng bài, sẽ có ng giúp

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Bản của tôi là 2013 VL, bác gửi key Retail chắc không được rồi. Step 2 đó là đúng rồi đó vì tôi copy qua mà.
Trên diễn đàn mới share key Office 2013 Pro Plus VL online sao bạn ko lấy để sử dụng mà phải khổ sở tìm cách convert như vậy.

quocvietvan

Rìu Chiến Bạc
Tôi ko nhớ rõ lắm.
Bạn mở CMD với quyền Amin và dán đoạn này vào và Enter
cls
@echo.
@echo
@echo.
cleanospp.exe
FOR %%G IN (client*.xrm-ms) DO (cscript //Nologo %folder%\ospp.vbs /inslic:%%G)
FOR %%G IN (pkeyconfig*.xrm-ms) DO (cscript //Nologo %folder%\ospp.vbs /inslic:%%G)
cd /d %~dp0\"License Files\License13\Retail"
FOR %%G IN (%EDITION%*.xrm-ms) DO (cscript //Nologo %folder%\ospp.vbs /inslic:%%G)
echo.&echo COMPLETED !
echo.
pause
goto:exit

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.