Chia sẻ - Nhận 1T dung lượng lưu trữ SharePoint (Tối đa 25T miễn phí) | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận 1T dung lượng lưu trữ SharePoint (Tối đa 25T miễn phí)

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Đã thử share trực tiếp cho ai có tài khoản MS thì thành công (test trên 2 trình duyệt với "chế độ ẩn danh"), HIỆN TẠI chưa bay màu.
Hi vọng lâu lâu, kk
Mau là vài tuần, vài tháng chứ mới share có 2 lượt, mà share trực tiếp nick thì nhằm nhò gì.

Bber93

Gà con
Xin chào các thành viên, ở topic này mình hướng dẫn các bạn nhận 1T onedrive lưu trữ miễn phí, có thể tăng lên 25T. Đây là tài khoản miễn phí nên không đảm bảo bảo mật, anh em dùng để lưu trữ tạm thời hoặc chơi chơi thôi. Số lượng tài khoản có thể tạo khá ít, anh em nhanh tay.

Các bước tạo tài khoản:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Chúc các bạn thành công!​
Cảm ơn anh em đã chia sẻ :))

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
chỉ có thể share dc cho những ng cụ thể (có tài khoản ms)
k thể share hàng loạt dc
cái này lưu trữ cá nhân lâu dài k cũng chưa biết luôn
Khoảng 1 năm trở lại đây, GG & MS siết chặt acc kiểu này rồi.
Lúc trước get chỉ vài 3 bước bấm chuột được 2T, xài ít cũng dc 6T. Share thoải mái.
Lần này quá lằng nhằng mà chỉ để dùng cá nhân, mà lưu trữ thì thôi rồi, cứ gọi là "gửi trứng cho ác".

menruoucay

Búa Gỗ Đôi
tạo email outlook mới trắng tinh mà nó cứ bảo ko thuộc tổ chức này thì làm sao các bác?

ansos123

Rìu Bạc
bác nào biết cách đổi mật khẩu acc sharepoint ko. Mỗi lần mình mở trang là phải đăng nhập= mã xác nhận mà mã xác nhận gửi về mail ảo, thi thoảng web nó đổi mail ảo khác thì khỏi lấy được mã xác nhận đăng nhập sharepoint luôn

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
bác nào biết cách đổi mật khẩu acc sharepoint ko. Mỗi lần mình mở trang là phải đăng nhập= mã xác nhận mà mã xác nhận gửi về mail ảo, thi thoảng web nó đổi mail ảo khác thì khỏi lấy được mã xác nhận đăng nhập sharepoint luôn
Bởi vậy mình mới ghi rõ là phải giữ được mail ảo trong tay để get mã cho lần đăng nhập sau đó.

ansos123

Rìu Bạc
Bởi vậy mình mới ghi rõ là phải giữ được mail ảo trong tay để get mã cho lần đăng nhập sau đó.
cám ơn bác, bác có trang nào tạo mail ảo mà nó cho phép nhập lại mai cũ nhận mã xác nhận ko. Mình dùng cái tempmail org nó ko cho đổi mail tùy ý được

beem34

Búa Đá
hello{ah} có ai gặp giống mình ko ? sau khi được cấp mã vào lại Tk thì thấy dữ liệu mất hết kiểm tra thùng rác thì thấy ai đã cố tình xóa thư mục mình đã úp lên lưu trữ. Cái này thật sự ko có quyền riêng tư sao ? một thế lực nào đó đã can thiệp và kiểm soát tất cả dữ liệu người dùng ? {confuse} một điều nữa là ngôn ngữ nhớ là tiếng Anh mà vào lai xuất hiện Ngôn ngữ Thái lan . thật khó hiểu{lol}

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
hello{ah} có ai gặp giống mình ko ? sau khi được cấp mã vào lại Tk thì thấy dữ liệu mất hết kiểm tra thùng rác thì thấy ai đã cố tình xóa thư mục mình đã úp lên lưu trữ. Cái này thật sự ko có quyền riêng tư sao ? một thế lực nào đó đã can thiệp và kiểm soát tất cả dữ liệu người dùng ? {confuse} một điều nữa là ngôn ngữ nhớ là tiếng Anh mà vào lai xuất hiện Ngôn ngữ Thái lan . thật khó hiểu{lol}
Mình không gặp trường hợp này, hay là cái sharepoint này có bug.

beem34

Búa Đá
Mình không gặp trường hợp này, hay là cái sharepoint này có bug.
mình tình cờ mò và lấy lại dữ liệu thông qua lịch sử trên trình chrome .{big_smile} lạ thiệt sau khi cấp code đăng nhập mới vào mọi thứ mất hết kiểm tra hùng rác thì ai đó đã xóa thư mục ? lục lại lich sử trang thì nó ko mất ngộ quá?