Ngày "Windows" chết | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ngày "Windows" chết

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
ông phải cho ngta cái quyền lựa chọn & ông phải tôn trọng cái quyền lựa chọn đó.
chứ ông đi bêu xấu windows khắp nơi cũng có làm linux trở nên tốt đẹp hơn đâu?
hồi nào có người cần tư vấn linux thì ông hẳn lên tiếng support.

cũng như ông thích mông, tôi thì thích ngực. đó là lựa chọn cá nhân cần được tôn trọng.

tôi biết nhiều ông còn thích liếm sân bay cơ, tôi không ưa mấy tên này nhưng tôi cũng không đi chỉ trích hay bêu xấu gì
Thứ nhất bác nên hạ nhiệt lại dùm. vốn mình không bêu xấu Windows nhé. Hơn nữa nếu Windows không có hạn chế thì mình bêu xấu mình tự hại mình chứ có được gì đâu? phải không ạ? còn về phương diện Linux bác nói rằng nó có trở nên tốt đẹp hơn hay không là việc của Linux làm chứ không phải bác nói hay em nói là được ạ. Giá trị chính nó quyết định. Còn về việc thích mông hay ngực này kia bác cần xem lại. Việc bác đang không tôn trọng người khác khi lấy ví dụ này đấy ạ. quan điểm cả nhân cần tôn ttrọng thì bác đã tôn trọng chính bác chưa? tôn trọng người đối diện là em đang được bác đề cập trên comment chưa? vậy bác nhé.