Chia sẻ - MZ-Tools v8.0 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Công cụ quản lý và chia sẻ các đoạn code dành cho lập trình viên | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MZ-Tools v8.0 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Công cụ quản lý và chia sẻ các đoạn code dành cho lập trình viên

hpdtruong

TruongHuynhIT
Bạn tải đỡ version build 2457 giúp mình nha, do license là theo version cho nên phải đúng version đó thì mới tải được.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Mình sẽ update lại file mới khi mình có thời gian xem qua nha.

Mình update lại link build 2457 cho các bạn

View hidden content is available for registered users!

Note nho nhỏ:
Hiện tại thì thuốc ở post này chỉ sử dụng được cho build 2457 (do lúc mình làm thì tác giả đang publish build này). Nếu như các bạn sử dụng các build mới về sau có tính năng cần thiết thì có thể PM trực tiếp mình để mình xem qua và làm thuốc thử. Do thời gian hiện tại mình cũng không có nhiều như trước nên mình chỉ làm nếu thấy các bạn thiệt sự cần thiết và có nhu cầu.

Thân,
Trường Huỳnh

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhấn LIke nhưng vẫn không được nhỉ Ad

Sẽ thấy mã số, bạn chuyển đổi mã số đó sang dạng link download theo hướng dẫn ở trang 1 mình đã ghi đầy đủ rồi nhé.

BenChung

Gà con
[28/05/2022]
Update version 8.0.1.2783 (latest from homepage)

Pass: TruongHuynhIT@VNZ

Cách làm y như những hướng dẫn lần trước

Demo:

Xem phần đính kèm 34273
Thanks bạn.

Sửa lần cuối:
[22/08/2022]
Update version 8.0.1.2944 (latest from homepage)

Pass: TruongHuynhIT@VNZ

Cách làm y như những hướng dẫn lần trước

Demo:

Xem phần đính kèm 36669
bạn ơi, mình mới tải bản 8.0.1.2944 về (MZ-Tools 8.0 cho VBA 64-bit), bạn cho mình xin file thuốc nhé, mình xem post ở trên mà thấy bị nội dung ẩn, không download được :(. Cảm ơn bạn rất nhiều

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bạn ơi, mình mới tải bản 8.0.1.2944 về (MZ-Tools 8.0 cho VBA 64-bit), bạn cho mình xin file thuốc nhé, mình xem post ở trên mà thấy bị nội dung ẩn, không download được :(. Cảm ơn bạn rất nhiều

Link download mã hóa dưới dạng mã số, bạn làm theo video bên dưới để chuyển đổi sang link download nhé :)