Công cụ Internet - Music-Video Downloader 4.3 - Tải nhạc, video từ zing, nhaccuatui, chiasenhac, soundcloud | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Music-Video Downloader 4.3 - Tải nhạc, video từ zing, nhaccuatui, chiasenhac, soundcloud

Corius

Rìu Sắt
cảm ơn OP nhá , phần mền rất tốt

FryeO

Gà con
Mình get nhạc từ SoundCloud nó lại bị get nhầm phải hình ảnh JPG còn lại ổn hết ạ

Serial Killer

Búa Đá
Hiện tại bản 3.7 mình không get được link tv.zing.vn. bấm get cứ xoay icon tròn ngay chỗ chữ Link tải miết chứ không ra link. Nhờ chủ thớt check lại giúp mình nhé, mình cảm ơn nhều!

ptk911

Moderator
Thành viên BQT
Hiện tại bản 3.7 mình không get được link tv.zing.vn. bấm get cứ xoay icon tròn ngay chỗ chữ Link tải miết chứ không ra link. Nhờ chủ thớt check lại giúp mình nhé, mình cảm ơn nhều!
đang bảo trì bác get sau nhé
Mình get nhạc từ SoundCloud nó lại bị get nhầm phải hình ảnh JPG còn lại ổn hết ạ
đã fix, bác cập nhật nhé

Serial Killer

Búa Đá
đang bảo trì bác get sau nhé

đã fix, bác cập nhật nhé

Hôm nay đã get được tv.zing.vn bình thường với bản 3.9 nha bác. cảm ơn bác ptk911 nhiều nha.

P/s: Lúc trước mình có dùng mấy ver trước thì thấy tốc độ get nhanh hơn, giờ mỗi lần paste link mất tầm 1p mới get được, trước paste link phát ra ngay. Đây chỉ là nhận xét từ mình để bác biết trải nghiệm người dùng thôi chứ k có gì đâu nha bác. Có tool này là quá ngon rồi, một lần nữa cảm ơn bác

ptk911

Moderator
Thành viên BQT
Lúc trước mình có dùng mấy ver trước thì thấy tốc độ get nhanh hơn, giờ mỗi lần paste link mất tầm 1p mới get được, trước paste link phát ra ngay. Đây chỉ là nhận xét từ mình để bác biết trải nghiệm người dùng thôi chứ k có gì đâu nha bác. Có tool này là quá ngon rồi, một lần nữa cảm ơn bác

do acc hết vip mà giá chát quá, nên nó get thêm kiểu khác nên lâu

Không get được nhạc 320kbs trang nct rồi bác ơi

rongcanlc

Búa Gỗ
Sắp tới nếu bác cập nhật thêm tính năng điền acc Zing mp3, nhaccuatui VIP để get link thì tốt quá. Mà chiasenhac cập nhật giao diện mới rồi nên ko lấy được nhạc. Bác cập nhật chương trình lên phiên bản mới giúp mọi người nhé.

rongcanlc

Búa Gỗ
Bản 4.0 bị lỗi ko get hết bài trong album chiasenhac. Và còn get lại trùng 1 số bài đã get rồi. còn Zing mp3 lại chuyển sang hẳn giao diện mới, nên giờ lại không get được. Còn nhaccuatui thì ko get được mp3 320kb nữa {EMO_110}

Đã tìm ra cách get link trên Zing mp3, ở phần đầu link sửa zingmp3.vn thành mp3.zing.vn là get bình thường, hơi vất vả tý nhưng có thể dùng tạm trong khi chờ bản tiếp theo {EMO_039}