Hỏi/ Thắc mắc - Muốn mở cái bảng thông số như hình? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Muốn mở cái bảng thông số như hình?

locbum

Gà con
cám ơn Bác, nhưng e ko click like dc mới đau chứ.
Bác cho e hỏi thêm cách hiện thông số điện năng tiêu thụ (W) giống như hình dc không ạ, e chỉ có thể cho nó hiện dc nhiêu đây thôi ạ, mong bác thông não hộ e phát

zArtemis

Rìu Sắt
cám ơn Bác, nhưng e ko click like dc mới đau chứ.
Bác cho e hỏi thêm cách hiện thông số điện năng tiêu thụ (W) giống như hình dc không ạ, e chỉ có thể cho nó hiện dc nhiêu đây thôi ạ, mong bác thông não hộ e phát
lưu ý có 1 vài thông số khi test benchmark mới hiển thị à bác

locbum

Gà con
lưu ý có 1 vài thông số khi test benchmark mới hiển thị à bác
hình đầu bài là lúc họ đang chơi game nó hiện luốn đó Bác,e cũng thử benchmark rồi nhưng vẫn ko hiện đầy đủ
cấu hình máy e: i9-10900k + z490 aorus master + rtx 980 ( đang chờ 3080)

zArtemis

Rìu Sắt
hình đầu bài là lúc họ đang chơi game nó hiện luốn đó Bác,e cũng thử benchmark rồi nhưng vẫn ko hiện đầy đủ
như mấy thông số avg FPS hay min, max FPS, low fps khi test mới hiện lên à dù mình đã check trong soft của msi

Hamano Kaito

Moderator

Để có mấy thông số trong hình ở #1 bạn phải kích hoạt nó trước cái đã. Kích hoạt nó trước sau đó check vào hiển thị on-screen