Hướng dẫn - Mua tên miền tại Namesilo | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Mua tên miền tại Namesilo

crystalnoluv

Gà con
à đột nhiên nhớ ra có trang này mới sửa hôm qua, bác coi được không, em thấy cũng gần giống mấy site trên
http://shop.themevi.com/tracdia/
trang này cũng tương tự mà bắt đầu làm web thì phải làm sao bác. cái này làm trên WP hả bác.
mua tên miền với hosting khoảng bao nhiêu bác, giờ tên miền xe tải khó tìm nữa.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
trang này cũng tương tự mà bắt đầu làm web thì phải làm sao bác. cái này làm trên WP hả bác.
mua tên miền với hosting khoảng bao nhiêu bác, giờ tên miền xe tải khó tìm nữa.
Web làm trên gì đâu quan trọng, miễn nó nhìn ổn là được :))) WordPress thì cũng code ra từ PHP mà.
Tên miền .com thì cỡ 250k/năm
Hosting, mua chỗ rẻ thì tầm 6-700k/năm.

Tên miền bác qua Namecheap hoặc Godaddy, đang giảm còn 35k/năm đầu .COM.
Hosting thì có thể xài Hawkhost, giá đang là 2,25$/tháng khi mua 2 năm, còn mua 1 năm thì tầm 36$/năm.

Bác inbox em, em gửi link hướng dẫn mua tên miền + hosting giá rẻ như trên cho, gửi đây admin lại bảo dẫn link qua forum khác {angry}

crystalnoluv

Gà con
Web làm trên gì đâu quan trọng, miễn nó nhìn ổn là được :))) WordPress thì cũng code ra từ PHP mà.
Tên miền .com thì cỡ 250k/năm
Hosting, mua chỗ rẻ thì tầm 6-700k/năm.

Tên miền bác qua Namecheap hoặc Godaddy, đang giảm còn 35k/năm đầu .COM.
Hosting thì có thể xài Hawkhost, giá đang là 2,25$/tháng khi mua 2 năm, còn mua 1 năm thì tầm 36$/năm.

Bác inbox em, em gửi link hướng dẫn mua tên miền + hosting giá rẻ như trên cho, gửi đây admin lại bảo dẫn link qua forum khác {angry}
tớ không có thẻ visa, mua bằng tiền VNĐ được không bác

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
mình đăng kí được không bạn.
chỉ cần mua tên miền vs hosting thôi phải ko bạn
Bác muốn làm web mảng gì?
[để em biết gửi mẫu phù hợp để bác chọn]
Sau đó gửi em thông tin tên miền, hosting. Em sẽ hỗ trợ cài lên.
Trong quá trình sử dụng, gặp vấn đề bác có thể inbox em để được giải đáp.
Lưu ý: Em cài đặt giống web demo thôi. Còn đổi thông tin tùy chỉnh các thứ là bác tự làm {brick}

ciaophong

Búa Gỗ
em muốn làm 1 shop bán bcs ạ
chỉ bcs thôi. ko bán 3 cái đồ chơi td
tại mình thấy bán bcs rất nhân văn!
ý tưởng thôi , chư mình chưa biết nguồn lấy.
được mình xin phép đc bạn hỗ trợ