Nhờ tư vấn - Mua loa (hay + nghe nhạc) cho sinh viên giá dưới 700k? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Mua loa (hay + nghe nhạc) cho sinh viên giá dưới 700k?

caniquyvnz

Rìu Bạc
mới hụp lặn ngoài biển thấy có mẫu này bán rẻ.. dưới 1 chai anh em có ai sử dụng hay nghe nó chưa? cho xin ít câu quánh + giá {matrix}
https://www.lazada.vn/products/dan-mini-victor-ca-uxw500-w-dep-xuat-sac-i348178071.html

nhân tiện cho hỏi shop này làm + ăn Uy Tín không??vì đặt cọc khoản 3 xị / trên đơn giá 9 xị trước thì mới giao hàng
sao mình nghe có mùi lừa đảo vậy anh em {eek}{eek}{eek}

thank`s {EMO_023}

Sửa lần cuối:

huyvut814

Búa Đá
Nếu mà có 1 triệu rưỡi rồi thì ráng 1 triệu nữa. Mua luôn 1 dàn 5.1 luôn. Trước mình có 1 dàn 5.1 của microlab tầm giá đấy, sau này mình làm rớt cái amply hỏng luôn dàn loa. :))

caniquyvnz

Rìu Bạc
Nếu mà có 1 triệu rưỡi rồi thì ráng 1 triệu nữa. Mua luôn 1 dàn 5.1 luôn. Trước mình có 1 dàn 5.1 của microlab tầm giá đấy, sau này mình làm rớt cái amply hỏng luôn dàn loa. :))
thank`s bạn không phải giá nó bán 1 chai 5 mà chỉ dưới 1 chai thôi . giá mình đưa ra dưới 7xi, nhưng nếu thấy ok thì dưới 1 triệu củng ráng mua ,còn cao hơn 1 chai tạm thôi chia tay ẻm lun {mage}

boymafia

Gà con
thank`s bác , để mình nghiên cứu thêm {confident}
Victsing C6 loa bluetooth nghe bao ngon trong phòng nhé.

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
mới hụp lặn ngoài biển thấy có mẫu này bán rẻ.. dưới 1 chai anh em có ai sử dụng hay nghe nó chưa? cho xin ít câu quánh + giá {matrix}
https://www.lazada.vn/products/dan-mini-victor-ca-uxw500-w-dep-xuat-sac-i348178071.html

nhân tiện cho hỏi shop này làm + ăn Uy Tín không??vì đặt cọc khoản 300 xị / trên đơn giá 900 xị trước thì mới giao hàng
sao mình nghe có mùi lừa đảo vậy anh em {eek}{eek}{eek}

thank`s {EMO_023}

Một xị là bao nhiêu tiền vậy bạn?

huyvut814

Búa Đá
Mình đang tính mua cái kèn harmonica về tập thổi mà còn đắn đo có nên mua không đây nè. @@

Sửa lần cuối: