This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Cần Bán Mua chung Apple iCloud+ 2TB sở hữu 400GB chỉ 25K/1 tháng thoải mái lưu trữ iPhone-Mac

MRK1988

Gà con

Mình vừa xong 1 nhóm mới..
Cần 2 slot nữa để thêm nhóm mới.
Bác nào cần inbox nhé

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Đó. Dùng hết dung lượng ms nâng cấp. chứ tính ra 50G dùng tẹt. Up cả ngàn cái ảnh vs video
Mình dùng điện thoại Android 64GB, trống 40GB, xài chừng 1 năm là gần hết bộ nhớ rom rồi. 100GB còn chấp nhận được chứ 50 mình thấy hơi bé.

xuande

Búa Gỗ
Mình dùng điện thoại Android 64GB, trống 40GB, xài chừng 1 năm là gần hết bộ nhớ rom rồi. 100GB còn chấp nhận được chứ 50 mình thấy hơi bé.
em dùng bản 128G. nhạc nhẽo, video nghe online hết. app vs abc cũng ko có. cũng đầu 30 rồi nên ko ham hố linh tinh. cứ app cơ bản dùng thôi... về nhà vứt xó lại ôm ipad xem vs gọi cho gd

Tuc Vang

Rìu Sắt
Giờ 64GB không thấm vào đâu cả, Mình đang xài con 64GB toàn phải chép qua một cái máy Android cùi bắp fake thành Pixel XL để up ảnh gốc không giới hạn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có vụ fake này luôn à, mình không lưu nhiều ảnh nên chưa tìm đến phương pháp đặc biệt này.