Hỏi/ Thắc mắc - Mong được hỗ trợ canva pro | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Mong được hỗ trợ canva pro

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Chào các bác!
Tôi mong muốn được các bác hỗ trợ tài khoản Canva pro dùng chung hoặc nhóm Canva, tôi không làm ăn gì, chỉ có một tháng tạo một ảnh bìa Facebook chào tháng mới thôi. Bác nào có canva pro cho tôi dùng chung với, tôi sẽ đảm bảo không đổi pass xin chân thành cảm ơn. Email tôi: [email protected]

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Tham khảo ở đây

ansos123

Rìu Bạc
Tham khảo ở đây
post này đóng rồi mod ơi. Giờ nâng cấp mất phí có hơn trăm nghìn cho nhanh

lqthanh85bl

Rìu Vàng
post này đóng rồi mod ơi. Giờ nâng cấp mất phí có hơn trăm nghìn cho nhanh
Tôi không làm ăn gì nên mất phí không được bác, không tiền đâu

phongtenphong

Búa Gỗ
Chào các bác!
Tôi mong muốn được các bác hỗ trợ tài khoản Canva pro dùng chung hoặc nhóm Canva, tôi không làm ăn gì, chỉ có một tháng tạo một ảnh bìa Facebook chào tháng mới thôi. Bác nào có canva pro cho tôi dùng chung với, tôi sẽ đảm bảo không đổi pass xin chân thành cảm ơn. Email tôi: [email protected]
Bác check email đi nhé. Em gửi lời mời vào nhóm rồi đấy

Quyenvq1

Rìu Sắt Đôi
Tôi không làm ăn gì nên mất phí không được bác, không tiền đâu
Thực ra em không muốn war hay gì cả đâu, nhưng mà dạo 1 vòng quanh nick của anh/chú/bác em cảm nhận rằng anh/chú/bác liệu rằng có thực sự khó khăn như cái cách mà anh/chú/bác đang cố gắng chia sẻ nỗi niềm?

Em hiểu rằng, ở cái XH này (và nhất là đối với đại đa số người VN) khi muốn hỗ trợ bất kì một thứ gì đó, họ đều muốn FREE cả. Nhưng có những cái bắt buộc anh/chú/bác phải chấp nhận bỏ 1 ít ra (1 ít đó đối với bản thân mình CÓ THỂ là nhiều vì nó những/tận hơn 100.000VNĐ) nhưng đối với sp họ còn bỏ công hơn ngần ấy số tiền và thậm chí họ còn khổ hơn vậy nếu chúng ta cảm thấy số tiền đó quá lớn và nó tới những/tận 50.000VNĐ hay 100.000VNĐ mà chúng ta không thể chi trả để nhận được những cái chúng ta muốn thì chúng ta tốt nhất xài hàng miễn phí của hãng/nhà phát hành cung cấp là tốt nhất.

Một lần nữa, em xin đc phép nhắc lại em ko có ý sẽ gây war hay gì cả..

Chúc anh/chú/bác nhiều SK!!

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Thực ra em không muốn war hay gì cả đâu, nhưng mà dạo 1 vòng quanh nick của anh/chú/bác em cảm nhận rằng anh/chú/bác liệu rằng có thực sự khó khăn như cái cách mà anh/chú/bác đang cố gắng chia sẻ nỗi niềm?

Em hiểu rằng, ở cái XH này (và nhất là đối với đại đa số người VN) khi muốn hỗ trợ bất kì một thứ gì đó, họ đều muốn FREE cả. Nhưng có những cái bắt buộc anh/chú/bác phải chấp nhận bỏ 1 ít ra (1 ít đó đối với bản thân mình CÓ THỂ là nhiều vì nó những/tận hơn 100.000VNĐ) nhưng đối với sp họ còn bỏ công hơn ngần ấy số tiền và thậm chí họ còn khổ hơn vậy nếu chúng ta cảm thấy số tiền đó quá lớn và nó tới những/tận 50.000VNĐ hay 100.000VNĐ mà chúng ta không thể chi trả để nhận được những cái chúng ta muốn thì chúng ta tốt nhất xài hàng miễn phí của hãng/nhà phát hành cung cấp là tốt nhất.

Một lần nữa, em xin đc phép nhắc lại em ko có ý sẽ gây war hay gì cả..

Chúc anh/chú/bác nhiều SK!!

Xem phần đính kèm 51417Xem phần đính kèm 51418
Thật sự ra mua hàng cũ là mua dùm hàng xóm chứ tôi đâu có tiền, một ngày bán tạp hóa lời 20k, tiền đâu ra, không tin cứ đến thị xã Bình Long tỉnh Bình Phước sẽ rõ.
Còn hiện tại tôi có cái laptop cổ dell latitude E5520 là có thằng em rễ nó cho chứ có phải tôi mua đâu. Tôi thề trời đánh là bán tạp hóa lời một ngày 20k nhà ba miệng ăn mẹ tôi và bà ngoại, nhờ có ông anh tôi lo cho mẹ tôi nên mới có tiền sống qua ngày.

Sửa lần cuối: