Desktop & Văn phòng - Mirillis Action! - Phần mềm quay video màn hình! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Mirillis Action! - Phần mềm quay video màn hình!

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Action! 4.22.0​

October 12, 2021
  • Fixed mouse cursor rendering in high DPI or with custom cursor size/shape set
  • Fixed JPEG XL HDR metadata (JPEG XL screenshots are now compatible with latest Chrome browser that supports JPEG XL)
  • Fixed RTMP/RTMPS and HLS streaming auto-reconnection
  • Added Acoustic Echo Canceller (AEC). Removes echo when recording without headset microphone or on systems with no hardware echo canceller. This option can be set in microphone settings window

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Action! 4.24.1​

January 7, 2022
  • Screenshots can now be automatically grouped into folders just like video recordings (after enabling 'Group recordings into folders' option)
  • Xbox gamepad buttons can now be assigned as hotkeys
  • Fixed JPEG XL HDR screenshots not working in some situations (.jxl files are now supported from the latest official Chrome browser versions)

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Action! 4.28.0​

May 15, 2022
  • CRITICAL FIX for YouTube streaming/uploading using YouTube API (Account Manager)
  • Fixed problems with high bitrates on AMD GPUs with latest drivers installed
  • Added Thai translation

Hamano Kaito

Moderator
vậy cái link tải của bản v4.20.3 chính là bản v4.28.0 phải ko, mà sẵn tiện có bản potable ko, cho mk xin vs{big_smile}
Mình ko có update soft. Chỉ update infor change logs của soft là chính, để các bạn theo dõi thôi
Fix này mình ko dám share ra. Share ra nhiều cha share tràn lang đại hải là bị hãng fix liền
Mình xài fix này chắc cũng được vài năm rồi. Cứ có update là lên ko ngại gì hết, trong khi các fix khác die sau vài lần update {hehe}

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
Mình ko có update soft. Chỉ update infor change logs của soft là chính, để các bạn theo dõi thôi
Fix này mình ko dám share ra. Share ra nhiều cha share tràn lang đại hải là bị hãng fix liền
Mình xài fix này chắc cũng được vài năm rồi. Cứ có update là lên ko ngại gì hết, trong khi các fix khác die sau vài lần update {hehe}
giấu kĩ thế bác {amazed} mà e thấy xài bản v4.25 là ổn áp r, lại còn mới hơn bản của bác{byebye}, nên chắc e để link đấy cho mấy ông kia xài {big_smile}

Hamano Kaito

Moderator
giấu kĩ thế bác {amazed} mà e thấy xài bản v4.25 là ổn áp r, lại còn mới hơn bản của bác{byebye}, nên chắc e để link đấy cho mấy ông kia xài {big_smile}
Có fxi xịn phải để dành sài chứ bạn. Share ra bị fix rồi ai làm tiếp đây !?
Mình ko rãnh mà ngồi mò làm lại fix đâu {amazed}
--
Mà fix này thực chất là fix offline. Chỉ cần có 1 key được mua là cả triệu người xài chung ko hề hấn gì? Ehehehe

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
Có fxi xịn phải để dành sài chứ bạn. Share ra bị fix rồi ai làm tiếp đây !?
Mình ko rãnh mà ngồi mò làm lại fix đâu {amazed}
--
Mà fix này thực chất là fix offline. Chỉ cần có 1 key được mua là cả triệu người xài chung ko hề hấn gì? Ehehehe
ơ thuốc bác tự chế à bác{haha} mà tg này vs bandicam thì tg nào ngon hơn v{embarrassed}

Hamano Kaito

Moderator
bác thấy sử dụng action_loader như nào, theo mk thấy thì nó vẫn ngon hơn mấy bản Cr@ck sẵn đấy {big_smile} sẵn tiện hỏi luôn làm thế nào đểẩn 1 cái link nào đó cho đến khi ngta like hoặc comment vậy {byebye}
Cr-ack sẵn nào vậy? Mấy bản repack cũng thông qua loader thôi
Muốn ẩn link thì nhấn vào thanh công cụ thì làm theo hình bên dưới

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
Cr-ack sẵn nào vậy? Mấy bản repack cũng thông qua loader thôi
Muốn ẩn link thì nhấn vào thanh công cụ thì làm theo hình bên dưới
Xem phần đính kèm 33913
cảm ơn nhen, mà bác xài phần mềm chỉnh sửa ảnh nào vậy, đúng lúc đang tìm{big_smile} À mà nếu sử dụng tg loader chay mà không setup file host thì vẫn được update lên bản mới nhất đúng ko {haha}

Hamano Kaito

Moderator
cảm ơn nhen, mà bác xài phần mềm chỉnh sửa ảnh nào vậy, đúng lúc đang tìm{big_smile} À mà nếu sử dụng tg loader chay mà không setup file host thì vẫn được update lên bản mới nhất đúng ko {haha}
Tùy vào hãng. Nếu die loader sẽ có loader mới thôi, soft này hot lắm cho nên loader ra vù vù bạn khỏi lo thiếu loader xài