PM Hệ thống - MiniTool Partition Wizard 12.XX Full - Quản lý phân vùng ổ cứng! | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống MiniTool Partition Wizard 12.XX Full - Quản lý phân vùng ổ cứng!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tìm bảng 12.3 mà down về thấy ghê quá, nên xài 12.1 cũng đc :D
Tôi cố tình dẫn link để các bạn có thể thấy các phần mềm khác nếu như có cần .
Tất cả các link tôi dẫn hiện tại vẫn sạch , các link đó họ chuyên upload để kiếm tiền , do đó họ ko tự đập chém cơm của họ = Cách chèn mã độc

Locrabbirt

Gà con
Tôi cố tình dẫn link để các bạn có thể thấy các phần mềm khác nếu như có cần .
Tất cả các link tôi dẫn hiện tại vẫn sạch , các link đó họ chuyên upload để kiếm tiền , do đó họ ko tự đập chém cơm của họ = Cách chèn mã độc
Em down 12.3 về mà nó ra file exe có mấy trăm KB, thấy ghê ghê bác ạ, nên thôi em dùng luôn bản 12.1 của bác cho lành, chứ máy em ko dùng AV, cài lại thì lười quá hehe

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em down 12.3 về mà nó ra file exe có mấy trăm KB, thấy ghê ghê bác ạ, nên thôi em dùng luôn bản 12.1 của bác cho lành, chứ máy em ko dùng AV, cài lại thì lười quá hehe
Bạn ngại thì dùng 12.1 cũng ko khác gì lắm so với 12.3 , nhưng các trang đó chủ yếu họ chèn QC và link kiếm tiền thôi

phongtv

Búa Đá
Tôi tìm một hồi thấy trang này có trong topic bên đó của bạn đây:

Con có tải bản này về nhưng không chạy được trong môi trường Winpe (nó bắt phải đăng ký). Bác và bác @sec0 cho con hỏi phải tải bản nào để có thể chạy được trong môi trường Winpe giống như của Anhdv boot.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Con có tải bản này về nhưng không chạy được trong môi trường Winpe (nó bắt phải đăng ký). Bác và bác @sec0 cho con hỏi phải tải bản nào để có thể chạy được trong môi trường Winpe giống như của Anhdv boot.
Bạn thử mở cái thu mục data và chạy cái file exe trong thư mục đó xem có được ko

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Đúng rồi cháu, bản 12.3 Portable từ trang đó không chạy được trên WinPE. Cháu xem thử một số Apps khác của các bạn khác xem sao ngoài Anhdv và DLCboot. Hiện tại bác thấy có thêm từ MCboot, NKboot và NHVboot đó.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình bản 12.3 portable lấy từ Apps của NHVboot và Centbrowser x64 của NKboot trên Win10PESEx64. Cent Browser không cho tích hợp Ublock Origin, nếu search từ net rồi chép vào thì OK nhưng nó không hoạt động nên tôi chọn thêm Adguard và ABP extension:

Cũng đã thử luôn bản 12.3 PW của NKBoot trên bản PESE này, kết quả vẫn tốt.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hình bản 12.3 portable lấy từ Apps của NHVboot và Centbrowser x64 của NKboot trên Win10PESEx64. Cent Browser không cho tích hợp Ublock Origin, nếu search từ net rồi chép vào thì OK nhưng nó không hoạt động nên tôi chọn thêm Adguard và ABP extension:

Cũng đã thử luôn bản 12.3 PW của NKBoot trên bản PESE này, kết quả vẫn tốt.
Cái minitool 12.xx này máy thật của bác có bản quyền , do vậy khi chạy trên winpe nó load KEY ăn ID của máy tính nên nó hiện BQ , còn máy nào ko có bản quyền nó sẽ hiện là standard đó bác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái minitool 12.xx này máy thật của bác có bản quyền , do vậy khi chạy trên winpe nó load KEY ăn ID của máy tính nên nó hiện BQ , còn máy nào ko có bản quyền nó sẽ hiện là standard đó bác

À tôi không biết vụ này, máy tôi cũng toàn dùng các bản portable, để tôi vào lại rồi chụp hình cho bạn xem, tôi thấy từ bản portable của các bạn đó có file key.ini đó bạn.

Hình đây bạn @@sec0, tôi thấy có mấy file này :

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
À tôi không biết vụ này, máy tôi cũng toàn dùng các bản portable, để tôi vào lại rồi chụp hình cho bạn xem, tôi thấy từ bản portable của các bạn đó có file key.ini đó bạn.

Hình đây bạn @@sec0, tôi thấy có mấy file này :

Cái with lifetime chỉ có người dùng đã kích hoạt key đó thì nó ăn vào ID máy tính đó bác , dù bác chạy bản free khi đó nó cũng load KEY ở ID và hiện bản lifetime đó bác
Còn những file ini và key đó ko có tác dụng với máy đã có key lifetime

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái with lifetime chỉ có người dùng đã kích hoạt key đó thì nó ăn vào ID máy tính đó bác , dù bác chạy bản free khi đó nó cũng load KEY ở ID và hiện bản lifetime đó bác
Còn những file ini và key đó ko có tác dụng với máy đã có key lifetime

Bạn @@sec0 ơi, tôi mở thử bản 12.3 portable của FC website trên Windows, tìm tới location của nó thì tôi thấy như hình, nó không có file key đó bạn:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn @@sec0 ơi, tôi mở thử bản 12.3 portable của FC website trên Windows, tìm tới location của nó thì tôi thấy như hình, nó không có file key đó bạn:

Do tôi ko có load cái portable trên nên chưa biết , lý do tôi nói ở # trước là khi vào winpe bất kỳ của ai chạy minitool 12 nó đều là bản lifetime .
Có lẻ trên FC Portable họ làm theo cách riêng kích hoạt với 2 cái file này , bác xem các thư mục khác của bản FC portable xem có khóa reg nào ko ??

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Do tôi ko có load cái portable trên nên chưa biết , lý do tôi nói ở # trước là khi vào winpe bất kỳ của ai chạy minitool 12 nó đều là bản lifetime .
Có lẻ trên FC Portable họ làm theo cách riêng kích hoạt với 2 cái file này , bác xem các thư mục khác của bản FC portable xem có khóa reg nào ko ??

Xem phần đính kèm 23414

Hai files như hình trên của bạn tôi thấy có trong hình tôi mới post ở cmt #254. Để tôi xem lại các thư mục khác xem sao nhé.