Miễn phí trọn đời PDF Eraser Pro 1.9.9, chỉnh sửa nội dung file PDF dễ dàng

VNZ-NEWS
Vn-Z.vn Ngày 02 tháng 08 năm 2024, DF Eraser là chương trình tiện dụng dành cho Windows để chỉnh sửa PDF bằng cách loại bỏ các nội dung không mong muốn. Nó cho phép bạn xóa văn bản, hình ảnh và logo bằng các công cụ chính xác như xóa theo khu vực và tự do. Bạn thậm chí có thể xóa các trang không cần thiết, xoay các trang bị sai vị trí và thêm văn bản và hình ảnh của riêng bạn. Đáng chú ý, PDF Eraser có thể xử lý nền màu trong các tài liệu quét, khác với một số trình chỉnh sửa khác. Với giao diện thân thiện với người dùng, PDF Eraser là một lựa chọn tuyệt vời cho bất kỳ ai cần chỉnh sửa PDF vì lý do bảo mật (che giấu thông tin nhạy cảm) hoặc chỉ muốn sắp xếp và tùy chỉnh tài liệu của mình.

Điểm nổi bật:

• Xóa Văn Bản và Hình Ảnh: Loại bỏ văn bản, logo, hình ảnh và các đối tượng khác mà bạn không cần từ tài liệu PDF của mình.
  • Thêm Nội Dung Của Bạn: Sau khi xóa, bạn có thể thêm văn bản và hình ảnh của riêng mình để tùy chỉnh PDF.
  • Xóa Trang: Dễ dàng loại bỏ các trang không cần thiết để sắp xếp lại PDF của bạn.
  • Xoay Trang: Sửa các trang bị xoay sai vị trí chỉ với một cú nhấp chuột đơn giản.
PDF Eraser Pro thường được nhà phát hành bán với giá 29,95 USD, bạn có thể nhận bản quyền trọn đời phần mềm này theo các bước dưới đây

- Tải về phiên bản PDF Eraser Pro giveaway tại đây
- Cài đặt và sử dụng key dưới đây kích hoạt bản quyền trọn đời
View hidden content is available for registered users!

Trả lời