Miễn phí bản quyền 1 năm AVG Internet Security 2019, giá gốc 1.6 triệu | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Miễn phí bản quyền 1 năm AVG Internet Security 2019, giá gốc 1.6 triệu

kevin2084

Gà con
Share cho các bạn 2 key mới toe !
  • IBY9XE-SYXTW4-BZQQI4
  • CLXRDA-DUY5F2-5QL7ZW

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
bạn @Tran Quang Ha cho hỏi, máy tính mình đã từng sử dụng AVG, nhưng khi đưa key AVG Internet vào nó không chuyển cho bản AVG của mình lên thành AVG Internet Security nhỉ, toàn bị về Free không à, chỉ cách với, hay do máy tính nhận thấy đã từng cài trước đây nên không cho nâng cấp lên bản Internet Security.

tqthtxt

Rìu Vàng
bạn @Tran Quang Ha cho hỏi, máy tính mình đã từng sử dụng AVG, nhưng khi đưa key AVG Internet vào nó không chuyển cho bản AVG của mình lên thành AVG Internet Security nhỉ, toàn bị về Free không à, chỉ cách với, hay do máy tính nhận thấy đã từng cài trước đây nên không cho nâng cấp lên bản Internet Security.
Nếu có thể hãy download bản trail online của IS, cài xong có ngày trail, nhập key thành bản IS chính thức. Tuy nhiên có thể bác ad key free nên nó mới thế, để mình kiếm key nếu có mình gởi lên bác làm theo cách mình nói xem như thế nào

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Mới cập nhật 3 tài khoản, bác vô xem coi có còn sài được không nhe, mình không sài ông này nên không test được cho bác
Cái cuối cùng login vào được nhưng không có subscription bác ạ, vẫn là bản dùng thử 1 tháng

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Cũng vì lý do key AVG IS không dùng được nên mình chuyển qua anti-virus khác, có key AVG IS hết hạn 18 tháng 2 năm 2020 nhưng vì lý do đó nên bỏ cả key lẫn phần mềm.

tqthtxt

Rìu Vàng
Cũng vì lý do key AVG IS không dùng được nên mình chuyển qua anti-virus khác, có key AVG IS hết hạn 18 tháng 2 năm 2020 nhưng vì lý do đó nên bỏ cả key lẫn phần mềm.
Bác chạy máy ảo test thử tust mình đưa xem như thế nào 99.99% là ok, nhưng phải có key AVG IS nhe bác, nãy có bác kêu key không ad được,mình post 3 acount, nếu bác không dùng share cho anh em với